Trực tiếp bóng đá hôm nay

Penalty
Paulista A3 - Brazil
Noroeste
Noroeste
1 - 1
Nacional SP
Nacional SP
Hiệp 2: 68'
Serie D - Brazil
São Caetano
São Caetano
0 - 7
Pelotas
Pelotas
Hiệp 2: 76'
Liga BetPlay - Colombia
Once Caldas
Once Caldas
2 - 0
Jaguares de Córdoba
Jaguares de Córdoba
Hiệp 2: 62'
Liga Nacional - Guatemala
Municipal
Municipal
2 - 0
Achuapa
Achuapa
Hiệp 1: 45'
Serie B - Brazil
Sampaio Corrêa
Sampaio Corrêa
2 - 0
Cuiabá
Cuiabá
Hiệp 1: 33'
Serie A - Brazil
Ceará
Ceará
1 - 1
Coritiba
Coritiba
Hiệp 1: 33'
Serie C - Brazil
Remo
Remo
2 - 0
Imperatriz
Imperatriz
Hiệp 1: 33'
Serie D - Brazil
Salgueiro
Salgueiro
0 - 0
Campinense
Campinense
Hiệp 1: 30'
Liga MX - Mexico
Querétaro
Querétaro
0 - 0
Necaxa
Necaxa
Hiệp 1: 2'
Serie D - Brazil
Caldense
Caldense
0 - 0
Bahia de Feira
Bahia de Feira
LIVE
Primera Division - Uruguay
Defensor Sporting
Defensor Sporting
VS
Peñarol
Peñarol
LIVE
USL League One - USA
Richmond Kickers
Richmond Kickers
VS
Chattanooga Red Wolves
Chattanooga Red Wolves
06:00
Primera Division - Costa Rica
Santos de Guápiles
Santos de Guápiles
VS
Guadalupe
Guadalupe
06:00
Liga Pro - Ecuador
Técnico Universitario
Técnico Universitario
VS
Delfin
Delfin
06:05
Liga BetPlay - Colombia
Deportes Tolima
Deportes Tolima
VS
La Equidad
La Equidad
06:15
Division 1 - Paraguay
Guaireña
Guaireña
VS
Olimpia
Olimpia
06:30
Major League Soccer - USA
New York City
New York City
VS
Montreal Impact
Montreal Impact
06:30
Major League Soccer - USA
Chicago Fire
Chicago Fire
VS
New York RB
New York RB
06:30
Major League Soccer - USA
Cincinnati
Cincinnati
VS
Minnesota United
Minnesota United
06:30
Major League Soccer - USA
Philadelphia Union
Philadelphia Union
VS
Toronto
Toronto
06:30
USL Championship - USA
Louisville City
Louisville City
VS
Tampa Bay Rowdies
Tampa Bay Rowdies
08:00
Serie A - Brazil
Atlético Mineiro
Atlético Mineiro
VS
Sport Recife
Sport Recife
08:00
Serie B - Brazil
América Mineiro
América Mineiro
VS
Confiança
Confiança
08:00
Liga MX - Mexico
Tigres UANL
Tigres UANL
VS
Juárez
Juárez
08:00
Major League Soccer - USA
Houston Dynamo
Houston Dynamo
VS
Columbus Crew
Columbus Crew
08:00
Primera Division - Venezuela
Atlético Venezuela
Atlético Venezuela
VS
Academia Puerto Cabello
Academia Puerto Cabello
08:00
USL League One - USA
Union Omaha
Union Omaha
VS
Inter Miami II
Inter Miami II
08:00
USL League One - USA
Forward Madison
Forward Madison
VS
New England II
New England II
08:00
Liga Premier Serie A - Mexico
CAFESSA Jalisco
CAFESSA Jalisco
VS
Irapuato
Irapuato
08:10
Liga BetPlay - Colombia
Junior
Junior
VS
Millonarios
Millonarios
08:30
Liga Pro - Ecuador
LDU Quito
LDU Quito
VS
El Nacional
El Nacional
08:30
Major League Soccer - USA
Sporting KC
Sporting KC
VS
Colorado Rapids
Colorado Rapids
08:30
Major League Soccer - USA
Real Salt Lake
Real Salt Lake
VS
Dallas
Dallas
08:30
USL League One - USA
North Texas
North Texas
VS
Tormenta
Tormenta
09:00
Liga MX - Mexico
Mazatlán
Mazatlán
VS
Monterrey
Monterrey
09:00
Liga MX - Mexico
América
América
VS
Atlas
Atlas
09:00
Primera Division - Nicaragua
Walter Ferreti
Walter Ferreti
VS
Junior Managua
Junior Managua
09:00
Major League Soccer - USA
Vancouver Whitecaps
Vancouver Whitecaps
VS
SJ Earthquakes
SJ Earthquakes
09:30
USL Championship - USA
Phoenix Rising
Phoenix Rising
VS
El Paso Locomotive
El Paso Locomotive
10:30
Northern Nsw - Australia
Hamilton Olympic
Hamilton Olympic
VS
Maitland
Maitland
11:00
J3-League - Japan
Fujieda MYFC
Fujieda MYFC
VS
Gainare Tottori
Gainare Tottori
11:00
J3-League - Japan
Grulla Morioka
Grulla Morioka
VS
Gifu
Gifu
11:00
J3-League - Japan
Imabari
Imabari
VS
Kamatamare Sanuki
Kamatamare Sanuki
11:00
J3-League - Japan
Azul Claro Numazu
Azul Claro Numazu
VS
Blaublitz Akita
Blaublitz Akita
11:00
J3-League - Japan
Vanraure Hachinohe
Vanraure Hachinohe
VS
Kagoshima United
Kagoshima United
11:00
J3-League - Japan
Fukushima United
Fukushima United
VS
Parceiro Nagano
Parceiro Nagano
11:00
New South Wales - Australia
Rockdale City Suns
Rockdale City Suns
VS
Sydney United
Sydney United
11:30
K League 2 - Korea Republic
Bucheon 1995
Bucheon 1995
VS
Gyeongnam
Gyeongnam
12:00
J-League - Japan
Sagan Tosu
Sagan Tosu
VS
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
12:00
J2-League - Japan
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
VS
JEF United
JEF United
12:00
J2-League - Japan
Tokushima Vortis
Tokushima Vortis
VS
Albirex Niigata
Albirex Niigata
12:00
J2-League - Japan
Omiya Ardija
Omiya Ardija
VS
V-Varen Nagasaki
V-Varen Nagasaki
12:00
J2-League - Japan
Ventforet Kofu
Ventforet Kofu
VS
Machida Zelvia
Machida Zelvia
12:00
J3-League - Japan
Cerezo Osaka U23
Cerezo Osaka U23
VS
Gamba Osaka U23
Gamba Osaka U23
12:00
K-League 1 - Korea Republic
Daegu
Daegu
VS
Pohang Steelers
Pohang Steelers
12:00
K-League 1 - Korea Republic
Gwangju
Gwangju
VS
Sangju Sangmu
Sangju Sangmu
12:00
National League - Korea Republic
Cheonan City
Cheonan City
VS
Changwon City
Changwon City
12:00
Npl Queensland - Australia
Moreton Bay United
Moreton Bay United
VS
Gold Coast United
Gold Coast United
13:00
First Division - Kazakhstan
Baykonur
Baykonur
VS
Maqtaaral
Maqtaaral
13:00
First Division - Kazakhstan
Sport Academy Kairat
Sport Academy Kairat
VS
Zhetysu II
Zhetysu II
13:00
J2-League - Japan
Renofa Yamaguchi
Renofa Yamaguchi
VS
Mito Hollyhock
Mito Hollyhock
13:00
J2-League - Japan
Giravanz Kitakyushu
Giravanz Kitakyushu
VS
Matsumoto Yamaga
Matsumoto Yamaga
13:00
J2-League - Japan
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
VS
ThespaKusatsu Gunma
ThespaKusatsu Gunma
13:00
J3-League - Japan
Sagamihara
Sagamihara
VS
Roasso Kumamoto
Roasso Kumamoto
13:00
K League 2 - Korea Republic
Jeonnam Dragons
Jeonnam Dragons
VS
Anyang
Anyang
13:00
Npl Queensland - Australia
Brisbane Roar II
Brisbane Roar II
VS
Peninsula Power
Peninsula Power
14:00
League One - China PR
Chengdu Qianbao
Chengdu Qianbao
VS
Taizhou Yuanda
Taizhou Yuanda
14:00
J2-League - Japan
Ehime
Ehime
VS
Tochigi
Tochigi
14:00
K League 2 - Korea Republic
Ansan Greeners
Ansan Greeners
VS
Seoul E.
Seoul E.
14:30
K-League 1 - Korea Republic
Ulsan
Ulsan
VS
Jeonbuk Motors
Jeonbuk Motors
15:00
Taiwan Football Premier League - Chinese Taipei
Taipower
Taipower
VS
Taichung Futuro
Taichung Futuro
15:00
K League 2 - Korea Republic
Asan Mugunghwa
Asan Mugunghwa
VS
Gyeongnam
Gyeongnam
15:00
Npl Queensland - Australia
Olympic
Olympic
VS
SC Wanderers
SC Wanderers
15:00
Second Division - Vietnam
Vĩnh Long
Vĩnh Long
VS
Ho Chi Minh City II
Ho Chi Minh City II
15:00
Second Division - Vietnam
Công An Nhân Dân
Công An Nhân Dân
VS
Dong Nai
Dong Nai
15:00
Second Division - Vietnam
Gia Định
Gia Định
VS
Binh Thuan
Binh Thuan
15:30
V-League 2 - Vietnam
Dong Thap
Dong Thap
VS
Hue
Hue
15:30
V-League 2 - Vietnam
Tay Ninh
Tay Ninh
VS
Dak Lak
Dak Lak
15:30
V-League 2 - Vietnam
Can Tho
Can Tho
VS
Long An
Long An
15:30
Second Division - Vietnam
Nam Dinh II
Nam Dinh II
VS
Da Nang II
Da Nang II
15:30
Second Division - Vietnam
Phu Dong
Phu Dong
VS
Lam Dong
Lam Dong
15:30
Second Division - Vietnam
Tien Giang
Tien Giang
VS
Triệu Minh
Triệu Minh
15:45
Thai League 3 - Thailand
Prime Bangkok
Prime Bangkok
VS
North Bangkok University
North Bangkok University
15:45
Thai League 3 - Thailand
Kohkwang
Kohkwang
VS
Sa Kaeo City
Sa Kaeo City
15:45
Thai League 3 - Thailand
Rayong United
Rayong United
VS
Chanthaburi
Chanthaburi
15:45
Thai League 3 - Thailand
Kamphaeng Phet
Kamphaeng Phet
VS
Phitsanulok
Phitsanulok
15:45
Thai League 3 - Thailand
Northern Tak United
Northern Tak United
VS
Maejo United
Maejo United
15:45
Thai League 3 - Thailand
Mahasarakham United
Mahasarakham United
VS
Chaiyaphum United
Chaiyaphum United
15:45
Thai League 3 - Thailand
Muang Loei United
Muang Loei United
VS
Surin
Surin
15:45
Thai League 3 - Thailand
Muangkan United
Muangkan United
VS
IPE Samut Sakhon
IPE Samut Sakhon
16:00
First Division - Kazakhstan
Ekibastuz
Ekibastuz
VS
Aktobe
Aktobe
16:00
Brisbane Premier League - Australia
Toowong
Toowong
VS
Centenary Stormers
Centenary Stormers
16:00
Second Division - Vietnam
PVF Vietnam
PVF Vietnam
VS
Kon Tum
Kon Tum
16:00
Thai League 3 - Thailand
Bangkok
Bangkok
VS
Nonthaburi
Nonthaburi
16:00
Thai League 3 - Thailand
Chamchuri United
Chamchuri United
VS
Grakcu Sai Mai United
Grakcu Sai Mai United
16:00
Thai League 3 - Thailand
Inter Bangkok
Inter Bangkok
VS
Samut Prakan
Samut Prakan
16:00
Thai League 3 - Thailand
Chiangrai
Chiangrai
VS
Lamphun Warrior
Lamphun Warrior
16:00
Thai League 3 - Thailand
Surat Thani FC
Surat Thani FC
VS
Patong City
Patong City
16:00
Thai League 3 - Thailand
Hua Hin City
Hua Hin City
VS
Kanchanaburi
Kanchanaburi
16:15
Thai League 3 - Thailand
Satun United
Satun United
VS
Phattalung
Phattalung
16:15
Thai League 3 - Thailand
Songkhla
Songkhla
VS
Nakhon Si Thammarat
Nakhon Si Thammarat
16:30
J2-League - Japan
Ryūkyū
Ryūkyū
VS
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
16:30
S. League - Singapore
Young Lions
Young Lions
VS
Tanjong Pagar
Tanjong Pagar
17:00
Premier League - Azerbaijan
Sabah
Sabah
VS
Sumqayıt
Sumqayıt
17:00
Vysshaya Liga - Belarus
Neman Grodno
Neman Grodno
VS
Slavia
Slavia
17:00
Crystalbet Erovnuli Liga - Georgia
Chikhura
Chikhura
VS
Samtredia
Samtredia
17:00
First Division - Kazakhstan
Akademiya Ontustik
Akademiya Ontustik
VS
Akzhayik
Akzhayik
17:00
First Division - Kazakhstan
Bulat
Bulat
VS
Atyrau
Atyrau
17:00
League One - China PR
Shaanxi Chang'an
Shaanxi Chang'an
VS
Jiangxi Liansheng
Jiangxi Liansheng
17:00
V-League - Vietnam
FLC Thanh Hoa
FLC Thanh Hoa
VS
Song Lam Nghe An
Song Lam Nghe An
17:00
V-League - Vietnam
Quang Nam
Quang Nam
VS
Da Nang
Da Nang
17:00
V-League - Vietnam
Nam Dinh
Nam Dinh
VS
Hai Phong
Hai Phong
17:00
V-League - Vietnam
Hoang Anh Gia Lai
Hoang Anh Gia Lai
VS
Sai Gon
Sai Gon
17:00
Pfl - Russia
Leningradets
Leningradets
VS
Zenit II
Zenit II
17:00
Pfl - Russia
Kolomna
Kolomna
VS
Tver
Tver
17:00
Pfl - Russia
Znamya Truda
Znamya Truda
VS
Dolgie Prudy
Dolgie Prudy
17:00
Pfl - Russia
Zenit Izhevsk
Zenit Izhevsk
VS
Volna Kovernino
Volna Kovernino
17:00
Pfl - Russia
Lada SOK
Lada SOK
VS
Chelyabinsk
Chelyabinsk
17:00
Pfl - Russia
SKA Rostov
SKA Rostov
VS
Legion Dynamo
Legion Dynamo
17:00
Liga 3 - Georgia
Tbilisi City
Tbilisi City
VS
Spaeri
Spaeri
17:00
Thai League 3 - Thailand
Marines Eureka
Marines Eureka
VS
Bankhai United
Bankhai United
17:00
Thai League 3 - Thailand
Raj Pracha
Raj Pracha
VS
Pathum Thani University
Pathum Thani University
17:00
Super League K19 - Greece
PAOK U19
PAOK U19
VS
Olympiakos Piraeus U19
Olympiakos Piraeus U19
17:00
Vysshaya Liga Reserve - Belarus
Minsk Res.
Minsk Res.
VS
Dinamo Brest Res.
Dinamo Brest Res.
17:30
Super Lig - Turkey
Yeni Malatyaspor
Yeni Malatyaspor
VS
Gençlerbirliği
Gençlerbirliği
17:30
Parva Liga - Bulgaria
CSKA 1948 Sofia
CSKA 1948 Sofia
VS
Slavia Sofia
Slavia Sofia
17:30
1. Lig - Turkey
Osmanlıspor
Osmanlıspor
VS
Balıkesirspor
Balıkesirspor
17:30
1. Lig - Turkey
Bandırmaspor
Bandırmaspor
VS
Adana Demirspor
Adana Demirspor
18:00
Premier League - Russia
Ural
Ural
VS
Tambov
Tambov
18:00
Pershaya Liga - Belarus
Lida
Lida
VS
Krumkachy
Krumkachy
18:00
Meistriliiga - Estonia
Trans
Trans
VS
Levadia
Levadia
18:00
Meistriliiga - Estonia
Kuressaare
Kuressaare
VS
Flora
Flora
18:00
Meistriliiga - Estonia
Legion
Legion
VS
Levadia
Levadia
18:00
Esiliiga - Estonia
Elva
Elva
VS
Tammeka II
Tammeka II
18:00
Esiliiga - Estonia
Levadia II
Levadia II
VS
Vändra
Vändra
18:00
Esiliiga - Estonia
Maardu
Maardu
VS
K-Järve JK Järve
K-Järve JK Järve
18:00
Virsliga - Latvia
Tukums
Tukums
VS
Metta / LU
Metta / LU
18:00
1. SNL - Slovenia
Bravo
Bravo
VS
Aluminij
Aluminij
18:00
Ligi kuu Bara - Tanzania
Polisi Tanzania
Polisi Tanzania
VS
Biashara United
Biashara United
18:00
Thai Premier League - Thailand
Sukhothai
Sukhothai
VS
Bangkok Glass
Bangkok Glass
18:00
Thai Premier League - Thailand
Trat
Trat
VS
Buriram United
Buriram United
18:00
Thai League Two - Thailand
Chiangmai United
Chiangmai United
VS
Samut Sakhon
Samut Sakhon
18:00
Thai League Two - Thailand
Nakhon Pathom
Nakhon Pathom
VS
Navy
Navy
18:00
V-League - Vietnam
Hồng Lĩnh
Hồng Lĩnh
VS
Viettel
Viettel
18:00
Segunda B - Group 3 - Spain
Prat
Prat
VS
Cornellà
Cornellà
18:00
Segunda B - Group 3 - Spain
Valencia II
Valencia II
VS
Peña Deportiva
Peña Deportiva
18:00
Segunda B - Group 3 - Spain
UD Ibiza
UD Ibiza
VS
La Nucia
La Nucia
18:00
Segunda B - Group 4 - Spain
Linense
Linense
VS
Tamaraceite
Tamaraceite
18:00
Segunda B - Group 4 - Spain
Marbella
Marbella
VS
Marino
Marino
18:00
Segunda B - Group 4 - Spain
Lorca Deportiva
Lorca Deportiva
VS
El Ejido
El Ejido
18:00
Segunda B - Group 4 - Spain
UCAM Murcia
UCAM Murcia
VS
Linares Deportivo
Linares Deportivo
18:00
Tercera - Group 11 - Spain
Formentera
Formentera
VS
Binissalem
Binissalem
18:00
3. Lig: Group 2 - Turkey
Ağrı 1970
Ağrı 1970
VS
Mardin BB
Mardin BB
18:00
C-League - Cambodia
Svay Rieng
Svay Rieng
VS
Nagacorp
Nagacorp
18:00
C-League - Cambodia
National Defense
National Defense
VS
Visakha
Visakha
18:00
C-League - Cambodia
Phnom Penh Crown
Phnom Penh Crown
VS
Boeung Ket
Boeung Ket
18:00
Pfl - Russia
KAMAZ
KAMAZ
VS
Volga Ulyanovsk
Volga Ulyanovsk
18:00
Pfl - Russia
Tuapse
Tuapse
VS
Biolog
Biolog
18:00
Pfl - Russia
Makhachkala
Makhachkala
VS
Anzhi
Anzhi
18:00
Thai League 3 - Thailand
Huai Thalaeng United
Huai Thalaeng United
VS
Khonkaen Mordindang
Khonkaen Mordindang
18:15
Eredivisie - Netherlands
Fortuna Sittard
Fortuna Sittard
VS
FC Groningen
FC Groningen
18:15
Segunda Liga - Portugal
Varzim
Varzim
VS
Estoril
Estoril
18:30
Serie A - Italy
Cagliari
Cagliari
VS
Crotone
Crotone
18:30
Pershaya Liga - Belarus
Granit
Granit
VS
Naftan
Naftan
18:30
Liga 1 - Indonesia
PSM
PSM
VS
Persib
Persib
18:30
Serie C: Girone A - Italy
Olbia
Olbia
VS
Pro Vercelli
Pro Vercelli
18:30
Ligue A - Burundi
Dynamik
Dynamik
VS
Rukinzo
Rukinzo
18:35
League One - China PR
Beijing BG
Beijing BG
VS
Beijing Renhe
Beijing Renhe
19:00
First Division - Denmark
Fremad Amager
Fremad Amager
VS
Silkeborg
Silkeborg
19:00
Ligue 1 - France
Lens
Lens
VS
Nantes
Nantes
19:00
Premiership - Scotland
Aberdeen
Aberdeen
VS
Celtic
Celtic
19:00
Premier League - Ukraine
Inhulets
Inhulets
VS
Mariupol
Mariupol
19:00
3. Liga - Germany
Saarbrücken
Saarbrücken
VS
Verl
Verl
19:00
Premier League - Armenia
Van
Van
VS
Ararat-Armenia
Ararat-Armenia
19:00
Premier League - Azerbaijan
Zira
Zira
VS
Qarabağ
Qarabağ
19:00
Vysshaya Liga - Belarus
Ynergetyk-BDU
Ynergetyk-BDU
VS
Shakhtyor
Shakhtyor
19:00
Pershaya Liga - Belarus
Slonim
Slonim
VS
Gomelzheldortrans
Gomelzheldortrans
19:00
2. HNL - Croatia
Bijelo Brdo
Bijelo Brdo
VS
Osijek II
Osijek II
19:00
First Division - Kazakhstan
Kyran
Kyran
VS
Altay
Altay
19:00
Virsliga - Latvia
Ventspils
Ventspils
VS
Liepāja
Liepāja
19:00
National Division - Moldova
Zimbru
Zimbru
VS
Dinamo-Auto
Dinamo-Auto
19:00
National Division - Moldova
Sfîntul Gheorghe
Sfîntul Gheorghe
VS
Petrocub
Petrocub
19:00
Thai Premier League - Thailand
BEC Tero Sasana
BEC Tero Sasana
VS
Muang Thong United
Muang Thong United
19:00
Thai Premier League - Thailand
Chonburi
Chonburi
VS
Chiangrai United
Chiangrai United
19:00
Thai League Two - Thailand
Nong Bua Pitchaya
Nong Bua Pitchaya
VS
Chainat Hornbill
Chainat Hornbill
19:00
Thai League Two - Thailand
Khonkaen
Khonkaen
VS
Kasetsart
Kasetsart
19:00
Kakkonen - Finland
OLS
OLS
VS
JS Hercules
JS Hercules
19:00
Kakkonen - Finland
KuFu-98
KuFu-98
VS
Vaajakoski
Vaajakoski
19:00
Kakkonen - Finland
Honka Akatemia
Honka Akatemia
VS
EPS
EPS
19:00
Kakkonen - Finland
MiPK
MiPK
VS
Kultsu
Kultsu
19:00
Segunda B - Group 4 - Spain
Las Palmas II
Las Palmas II
VS
Sanluqueño
Sanluqueño
19:00
Premier League 2 Divison Two - England
Leeds U23
Leeds U23
VS
Norwich City U23
Norwich City U23
19:00
Pfl - Russia
Dinamo Moskva II
Dinamo Moskva II
VS
Zvezda Sint Petersburg
Zvezda Sint Petersburg
19:00
Pfl - Russia
Zvezda Perm
Zvezda Perm
VS
Nosta
Nosta
19:00
Vysshaya Liga Reserve - Belarus
Torpedo Zhodino Res.
Torpedo Zhodino Res.
VS
Slutsk Res.
Slutsk Res.
19:30
Pro League - Belgium
Antwerp
Antwerp
VS
Beerschot-Wilrijk
Beerschot-Wilrijk
19:30
2. Bundesliga - Germany
Heidenheim
Heidenheim
VS
Osnabrück
Osnabrück
19:30
2. Bundesliga - Germany
Bochum
Bochum
VS
Erzgebirge Aue
Erzgebirge Aue
19:30
2. Bundesliga - Germany
Sandhausen
Sandhausen
VS
Paderborn
Paderborn
19:30
Vtora Liga - Bulgaria
Sportist Svoge
Sportist Svoge
VS
Yantra 1919
Yantra 1919
19:30
Vtora Liga - Bulgaria
Lokomotiv Sofia 1929
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Strumska slava
Strumska slava
19:30
Vtora Liga - Bulgaria
FK Minyor Pernik
FK Minyor Pernik
VS
Vitosha Bistritsa
Vitosha Bistritsa
19:30
Vtora Liga - Bulgaria
Dobrudzha 1919
Dobrudzha 1919
VS
OFK Pirin
OFK Pirin
19:30
2. Division - Cyprus
Alki Oroklini
Alki Oroklini
VS
Digenis Ypsonas
Digenis Ypsonas
19:30
Merkantil Bank Liga - Hungary
Soroksár SC
Soroksár SC
VS
Szolnoki MÁV
Szolnoki MÁV
19:30
Merkantil Bank Liga - Hungary
Dorogi
Dorogi
VS
Siófok
Siófok
19:30
Merkantil Bank Liga - Hungary
DEAC
DEAC
VS
Csákvári TK
Csákvári TK
19:30
First League - Montenegro
Petrovac
Petrovac
VS
Sutjeska
Sutjeska
19:30
Prva Liga - Serbia
Dinamo Vranje
Dinamo Vranje
VS
Dubocica
Dubocica
19:30
Prva Liga - Serbia
Radnički Kragujevac
Radnički Kragujevac
VS
Zemun
Zemun
19:30
Prva Liga - Serbia
Kabel Novi Sad
Kabel Novi Sad
VS
Loznica
Loznica
19:30
Prva Liga - Serbia
Radnički Pirot
Radnički Pirot
VS
Kolubara
Kolubara
19:30
Prva Liga - Serbia
Žarkovo
Žarkovo
VS
Borac Čačak
Borac Čačak
19:30
3. Division - Cyprus
Oroklini / Troulloi
Oroklini / Troulloi
VS
Elia Lythrodonta
Elia Lythrodonta
19:30
3. Division - Cyprus
O Kormakitis
O Kormakitis
VS
Elpida Astromeritis
Elpida Astromeritis
19:30
3. Division - Cyprus
Omonia 29is Maiou
Omonia 29is Maiou
VS
Ormideia
Ormideia
19:30
Superliga - Kosovo
Prishtina
Prishtina
VS
Gjilani
Gjilani
19:30
Pfl - Russia
Inter Cherkessk
Inter Cherkessk
VS
Chernomorets
Chernomorets
19:30
Pfl - Russia
Mashuk-KMV
Mashuk-KMV
VS
Essentuki
Essentuki
20:00
FA Cup - England
Fylde
Fylde
VS
Altrincham
Altrincham
20:00
Superliga - Denmark
Horsens
Horsens
VS
Nordsjælland
Nordsjælland
20:00
First Division - Denmark
Hvidovre
Hvidovre
VS
Viborg
Viborg
20:00
La Liga - Spain
Real Valladolid
Real Valladolid
VS
Deportivo Alavés
Deportivo Alavés
20:00
Super Lig - Turkey
Alanyaspor
Alanyaspor
VS
Fatih Karagümrük
Fatih Karagümrük
20:00
3. Liga - Germany
Bayern München II
Bayern München II
VS
Waldhof Mannheim
Waldhof Mannheim
20:00
Regionalliga: Nord - Germany
St. Pauli II
St. Pauli II
VS
Eintracht Norderstedt
Eintracht Norderstedt
20:00
Regionalliga: Nord - Germany
Havelse
Havelse
VS
HSC Hannover
HSC Hannover
20:00
Regionalliga: Nord - Germany
VfB Oldenburg
VfB Oldenburg
VS
Schwarz-Weiß Rehden
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
Oberliga: Nordost-Nord - Germany
Neustrelitz
Neustrelitz
VS
Hertha Zehlendorf
Hertha Zehlendorf
20:00
Oberliga: Nordost-Nord - Germany
Tasmania Berlin
Tasmania Berlin
VS
Rostocker FC
Rostocker FC
20:00
Oberliga: Nordost-Nord - Germany
CFC Hertha
CFC Hertha
VS
Staaken
Staaken
20:00
Oberliga: Nordost-Nord - Germany
Hansa Rostock II
Hansa Rostock II
VS
BSC Süd 05
BSC Süd 05
20:00
Oberliga: Nordost-Nord - Germany
Lok Stendal
Lok Stendal
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
SV Blau-WeiY 90 Berlin
20:00
Oberliga: Nordost-Nord - Germany
Torgelower SV Greif
Torgelower SV Greif
VS
Stern
Stern
20:00
Pershaya Liga - Belarus
Orsha
Orsha
VS
Arsenal
Arsenal
20:00
2. HNL - Croatia
Dinamo Zagreb II
Dinamo Zagreb II
VS
Junak
Junak
20:00
Meistriliiga - Estonia
Nõmme Kalju
Nõmme Kalju
VS
Paide
Paide
20:00
Meistriliiga - Estonia
Flora
Flora
VS
Tammeka
Tammeka
20:00
First League - Montenegro
Rudar
Rudar
VS
Jezero
Jezero
20:00
Super Liga - Serbia
Bačka Palanka
Bačka Palanka
VS
Inđija
Inđija
20:00
Super Liga - Serbia
Zlatibor Čajetina
Zlatibor Čajetina
VS
Vojvodina
Vojvodina
20:00
Super Liga - Serbia
Novi Pazar
Novi Pazar
VS
Rad Beograd
Rad Beograd
20:00
1. SNL - Slovenia
Tabor Sežana
Tabor Sežana
VS
Olimpija
Olimpija
20:00
1. Lig - Turkey
İstanbulspor
İstanbulspor
VS
Eskişehirspor
Eskişehirspor
20:00
1. Lig - Turkey
Adanaspor
Adanaspor
VS
Tuzlaspor
Tuzlaspor
20:00
Ligi kuu Bara - Tanzania
Mwadui
Mwadui
VS
JKT Tanzania
JKT Tanzania
20:00
Iraqi League - Iraq
Al Shorta
Al Shorta
VS
Al Zawra'a
Al Zawra'a
20:00
Iraqi League - Iraq
Al Diwaniya
Al Diwaniya
VS
Al Najaf
Al Najaf
20:00
Friendly International - World
Ethiopia
Ethiopia
VS
Zambia
Zambia
20:00
2. Division - Norway
Fredrikstad
Fredrikstad
VS
Brattvåg
Brattvåg
20:00
Mineiro 2 - Brazil
Mamoré
Mamoré
VS
Democrata SL
Democrata SL
20:00
Superliga - Kosovo
Trepça'89
Trepça'89
VS
KF Ballkani
KF Ballkani
20:00
1.Liga Classic - Switzerland
Luzern II
Luzern II
VS
Buochs
Buochs
20:00
Pfl - Russia
Murom
Murom
VS
Luki-Energiya
Luki-Energiya
20:00
Pfl - Russia
Tyumen
Tyumen
VS
Orenburg II
Orenburg II
20:00
Pfl - Russia
Druzhba
Druzhba
VS
Krasnodar 3
Krasnodar 3
20:00
Carioca U20 - Brazil
Macaé U20
Macaé U20
VS
Bangu U20
Bangu U20
20:00
Carioca U20 - Brazil
Nova Iguaçu U20
Nova Iguaçu U20
VS
Madureira U20
Madureira U20
20:00
Liga 2 - Romania
Petrolul 52
Petrolul 52
VS
U Craiova 1948
U Craiova 1948
20:00
Paulista Série B - Brazil
AEA
AEA
VS
Andradina
Andradina
20:00
Paulista Série B - Brazil
VOCEM
VOCEM
VS
Osvaldo Cruz
Osvaldo Cruz
20:00
Paulista Série B - Brazil
Guarulhos
Guarulhos
VS
Amparo
Amparo
20:00
Ligue A - Burundi
Le Messager Ngozi
Le Messager Ngozi
VS
Les Eléphants
Les Eléphants
20:00
Ligue A - Burundi
Musongati
Musongati
VS
Bumamuru
Bumamuru
20:30
Eredivisie - Netherlands
Vitesse
Vitesse
VS
PSV
PSV
20:30
Eredivisie - Netherlands
Sparta Rotterdam
Sparta Rotterdam
VS
Heracles
Heracles
20:30
Tipico Bundesliga - Austria
LASK Linz
LASK Linz
VS
St. Pölten
St. Pölten
20:30
Tipico Bundesliga - Austria
Wattens
Wattens
VS
Hartberg
Hartberg
20:30
Premier League - Russia
Rostov
Rostov
VS
Khimki
Khimki
20:30
Allsvenskan - Sweden
Kalmar
Kalmar
VS
Falkenberg
Falkenberg
20:30
Allsvenskan - Sweden
Östersunds FK
Östersunds FK
VS
Hammarby
Hammarby
20:30
Premier Liga - Bosnia and Herzegovina
Mladost Doboj Kakanj
Mladost Doboj Kakanj
VS
Borac Banja Luka
Borac Banja Luka
20:30
OTP Bank Liga - Hungary
Zalaegerszegi TE
Zalaegerszegi TE
VS
Budafoki MTE
Budafoki MTE
20:30
First League - Macedonia FYR
Skendija 79
Skendija 79
VS
Rabotnicki
Rabotnicki
20:30
First League - Macedonia FYR
Makedonija
Makedonija
VS
Akademija Pandev
Akademija Pandev
20:30
First League - Macedonia FYR
Belasica
Belasica
VS
Borec
Borec
20:30
First League - Macedonia FYR
Pelister
Pelister
VS
Struga
Struga
20:30
First League - Macedonia FYR
Vardar
Vardar
VS
Renova
Renova
20:30
Superettan - Sweden
AFC Eskilstuna
AFC Eskilstuna
VS
Dalkurd
Dalkurd
20:30
Superettan - Sweden
Akropolis
Akropolis
VS
Norrby
Norrby
20:30
Premier League - South Africa
Stellenbosch
Stellenbosch
VS
Moroka Swallows
Moroka Swallows
20:30
Premier League - South Africa
Tshakhuma
Tshakhuma
VS
TS Galaxy
TS Galaxy
20:30
Serie D: Girone C - Italy
Adriese
Adriese
VS
Campodarsego
Campodarsego
20:30
Serie D: Girone C - Italy
Caldiero Terme
Caldiero Terme
VS
Chions
Chions
20:30
Serie D: Girone C - Italy
Montebelluna
Montebelluna
VS
Ambrosiana
Ambrosiana
20:30
Serie D: Girone C - Italy
Luparense
Luparense
VS
Delta Calcio Rovigo
Delta Calcio Rovigo
20:30
Serie D: Girone C - Italy
Manzanese
Manzanese
VS
Cjarlins Muzane
Cjarlins Muzane
20:30
Serie D: Girone C - Italy
Mestre
Mestre
VS
Este
Este
20:30
Serie D: Girone C - Italy
Clodiense
Clodiense
VS
Trento Calcio 1921
Trento Calcio 1921
20:30
Serie D: Girone C - Italy
Union S. Giorgio-Sedico
Union S. Giorgio-Sedico
VS
Belluno
Belluno
20:30
1.Liga Promotion - Switzerland
Münsingen
Münsingen
VS
Basel II
Basel II
21:00
Premier League - England
Southampton
Southampton
VS
Everton
Everton
21:00
Ligue 1 - France
Brest
Brest
VS
Strasbourg
Strasbourg
21:00
Ligue 1 - France
Bordeaux
Bordeaux
VS
Nîmes
Nîmes
21:00
Ligue 1 - France
Metz
Metz
VS
Saint-Étienne
Saint-Étienne
21:00
Ligue 1 - France
Montpellier
Montpellier
VS
Reims
Reims
21:00
Serie A - Italy
Benevento
Benevento
VS
Napoli
Napoli
21:00
Serie A - Italy
Parma
Parma
VS
Spezia
Spezia
21:00
Regionalliga: Nord - Germany
Oberneuland
Oberneuland
VS
Borussia Hildesheim
Borussia Hildesheim
21:00
Vysshaya Liga - Belarus
Ruh Brest
Ruh Brest
VS
Isloch
Isloch
21:00
Vtora Liga - Bulgaria
Sozopol
Sozopol
VS
Septemvri Sofia
Septemvri Sofia
21:00
1. HNL - Croatia
Šibenik
Šibenik
VS
Dinamo Zagreb
Dinamo Zagreb
21:00
2. HNL - Croatia
Inter Zaprešić
Inter Zaprešić
VS
Croatia Zmijavci
Croatia Zmijavci
21:00
1. Division - Cyprus
Anorthosis
Anorthosis
VS
APOEL
APOEL
21:00
Ykkonen - Finland
VPS
VPS
VS
Gnistan
Gnistan
21:00
Super League - Greece
Asteras Tripolis
Asteras Tripolis
VS
OFI
OFI
21:00
Premier Division - Republic of Ireland
Waterford United
Waterford United
VS
Dundalk
Dundalk
21:00
Serie B - Italy
Cosenza
Cosenza
VS
Lecce
Lecce
21:00
Virsliga - Latvia
Valmiera / BSS
Valmiera / BSS
VS
Spartaks Jūrmala
Spartaks Jūrmala
21:00
Virsliga - Latvia
Riga
Riga
VS
FC Daugavpils / Progress
FC Daugavpils / Progress
21:00
Premier League - Malta
Santa Lucia
Santa Lucia
VS
Valletta
Valletta
21:00
Premier League - Malta
Hibernians
Hibernians
VS
Lija Athletic
Lija Athletic
21:00
Obos-Ligaen - Norway
Lillestrøm
Lillestrøm
VS
Sandnes Ulf
Sandnes Ulf
21:00
Ekstraklasa - Poland
Raków Częstochowa
Raków Częstochowa
VS
Stal Mielec
Stal Mielec
21:00
1. Liga - Poland
Górnik Łęczna
Górnik Łęczna
VS
Miedź Legnica
Miedź Legnica
21:00
Serie C: Girone A - Italy
Alessandria
Alessandria
VS
Pontedera
Pontedera
21:00
Serie C: Girone A - Italy
Grosseto
Grosseto
VS
AlbinoLeffe
AlbinoLeffe
21:00
Serie C: Girone A - Italy
Lucchese
Lucchese
VS
Juventus U23
Juventus U23
21:00
Serie C: Girone A - Italy
Pistoiese
Pistoiese
VS
Pro Sesto
Pro Sesto
21:00
Serie C: Girone A - Italy
Renate
Renate
VS
Livorno
Livorno
21:00
Serie C: Girone C - Italy
Cavese
Cavese
VS
Monopoli
Monopoli
21:00
Serie C: Girone C - Italy
Teramo
Teramo
VS
Juve Stabia
Juve Stabia
21:00
Serie C: Girone C - Italy
Vibonese
Vibonese
VS
Viterbese Castrense
Viterbese Castrense
21:00
1.Liga Classic - Switzerland
Bassecourt
Bassecourt
VS
Delémont
Delémont
21:00
Pfl - Russia
Kazanka
Kazanka
VS
Smolensk
Smolensk
21:00
Pfl - Russia
Forte Taganrog
Forte Taganrog
VS
Kuban Kholding
Kuban Kholding
21:00
Ligue A - Burundi
Bujumbura City
Bujumbura City
VS
Aigle Noir
Aigle Noir
21:30
Bundesliga - Germany
Wolfsburg
Wolfsburg
VS
Arminia Bielefeld
Arminia Bielefeld
21:30
Premier League - Qatar
Al Ahli
Al Ahli
VS
Al Sadd
Al Sadd
21:35
Premier League - Kuwait
Al Sahel
Al Sahel
VS
Al Qadsia
Al Qadsia
22:00
Pro League - Belgium
KV Oostende
KV Oostende
VS
Zulte-Waregem
Zulte-Waregem
22:00
First Division B - Belgium
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
VS
Club Brugge II
Club Brugge II
22:00
Superliga - Denmark
Randers
Randers
VS
SønderjyskE
SønderjyskE
22:00
Primeira Liga - Portugal
Moreirense
Moreirense
VS
Marítimo
Marítimo
22:00
Primeira Liga - Portugal
Farense
Farense
VS
Rio Ave
Rio Ave
22:00
Premiership - Scotland
Rangers
Rangers
VS
Livingston
Livingston
22:00
La Liga - Spain
Cádiz
Cádiz
VS
Villarreal
Villarreal
22:00
Allsvenskan - Sweden
Sirius
Sirius
VS
Varberg
Varberg
22:00
Allsvenskan - Sweden
Örebro
Örebro
VS
Helsingborg
Helsingborg
22:00
Allsvenskan - Sweden
Elfsborg
Elfsborg
VS
Östersunds FK
Östersunds FK
22:00
Allsvenskan - Sweden
Kalmar
Kalmar
VS
Falkenberg
Falkenberg
22:00
Allsvenskan - Sweden
Hammarby
Hammarby
VS
Djurgården
Djurgården
22:00
Allsvenskan - Sweden
IFK Göteborg
IFK Göteborg
VS
AIK
AIK
22:00
Allsvenskan - Sweden
Mjällby
Mjällby
VS
Norrköping
Norrköping
22:00
Premier League - Ukraine
Kolos Kovalivka
Kolos Kovalivka
VS
Minai
Minai
22:00
Meistaradeildin - Faroe Islands
Skála
Skála
VS
B36
B36
22:00
Meistaradeildin - Faroe Islands
KÍ
VS
ÍF
ÍF
22:00
Meistaradeildin - Faroe Islands
EB / Streymur
EB / Streymur
VS
TB
TB
22:00
Premier League - Kazakhstan
Okzhetpes
Okzhetpes
VS
Irtysh
Irtysh
22:00
National Division - Moldova
Speranţa Nisporeni
Speranţa Nisporeni
VS
Dacia-Buiucani
Dacia-Buiucani
22:00
First League - Montenegro
Mladost
Mladost
VS
Mladost Ljeskopolje
Mladost Ljeskopolje
22:00
Segunda Liga - Portugal
UD Oliveirense
UD Oliveirense
VS
Sporting Covilhã
Sporting Covilhã
22:00
Super Liga - Serbia
Proleter Novi Sad
Proleter Novi Sad
VS
Voždovac
Voždovac
22:00
Super Liga - Serbia
Mačva Šabac
Mačva Šabac
VS
Napredak
Napredak
22:00
Fortuna Liga - Slovakia
DAC
DAC
VS
Slovan Bratislava
Slovan Bratislava
22:00
La Liga 2 - Spain
Sporting Gijón
Sporting Gijón
VS
Ponferradina
Ponferradina
22:00
Super League - Switzerland
Young Boys
Young Boys
VS
Luzern
Luzern
22:00
Primera Division - Guatemala
Chimaltenango
Chimaltenango
VS
Comunicaciones II
Comunicaciones II
22:00
Tercera - Group 11 - Spain
San Rafael
San Rafael
VS
Platges de Calvià
Platges de Calvià
22:00
Tercera - Group 11 - Spain
Portmany
Portmany
VS
Cardassar
Cardassar
22:00
1.Liga Classic - Switzerland
Grasshopper II
Grasshopper II
VS
Biel-Bienne
Biel-Bienne
22:00
1.Liga Classic - Switzerland
St. Gallen II
St. Gallen II
VS
Eschen / Mauren
Eschen / Mauren
22:30
Tercera - Group 11 - Spain
Soller
Soller
VS
Génova
Génova
22:30
Regionalliga: Ost - Austria
Admira II
Admira II
VS
Rapid Wien II
Rapid Wien II
22:45
Eredivisie - Netherlands
RKC Waalwijk
RKC Waalwijk
VS
Feyenoord
Feyenoord
22:45
Parva Liga - Bulgaria
Arda
Arda
VS
CSKA Sofia
CSKA Sofia
23:00
Tipico Bundesliga - Austria
Wolfsberger AC
Wolfsberger AC
VS
Rapid Wien
Rapid Wien
23:00
Ligue 1 - France
Nice
Nice
VS
Lille
Lille
23:00
Premier League - Russia
Akhmat Grozny
Akhmat Grozny
VS
Ufa
Ufa
23:00
Super Lig - Turkey
Fenerbahçe
Fenerbahçe
VS
Trabzonspor
Trabzonspor
23:00
Premier Liga - Bosnia and Herzegovina
Sarajevo
Sarajevo
VS
Krupa na Vrbasu
Krupa na Vrbasu
23:00
1. Division - Cyprus
Omonia Nicosia
Omonia Nicosia
VS
Enosis
Enosis
23:00
OTP Bank Liga - Hungary
Mezőkövesd-Zsóry
Mezőkövesd-Zsóry
VS
MOL Vidi
MOL Vidi
23:00
Merkantil Bank Liga - Hungary
Ajka
Ajka
VS
Vasas
Vasas
23:00
Merkantil Bank Liga - Hungary
Kazincbarcika
Kazincbarcika
VS
Szombathelyi Haladás
Szombathelyi Haladás
23:00
Merkantil Bank Liga - Hungary
Kaposvári Rákóczi
Kaposvári Rákóczi
VS
Szeged 2011
Szeged 2011
23:00
Merkantil Bank Liga - Hungary
Pécsi MFC
Pécsi MFC
VS
Gyirmót
Gyirmót
23:00
Merkantil Bank Liga - Hungary
Békéscsaba
Békéscsaba
VS
Szentlőrinc SE
Szentlőrinc SE
23:00
Virsliga - Latvia
Rīgas FS
Rīgas FS
VS
Jelgava
Jelgava
23:00
First League - Montenegro
Iskra
Iskra
VS
Zeta
Zeta
23:00
1. Lig - Turkey
Altay
Altay
VS
Giresunspor
Giresunspor
23:00
Ligi kuu Bara - Tanzania
KMC
KMC
VS
Young Africans
Young Africans
23:00
Iraqi League - Iraq
Al Minaa Basra
Al Minaa Basra
VS
Al Hudod
Al Hudod
23:00
Iraqi League - Iraq
Naft Al-Wasat
Naft Al-Wasat
VS
Al Simawa
Al Simawa
23:00
Segunda B - Group 3 - Spain
Gimnàstic Tarragona
Gimnàstic Tarragona
VS
Badalona
Badalona
23:00
Segunda B - Group 4 - Spain
Recreativo Huelva
Recreativo Huelva
VS
Algeciras
Algeciras
23:00
Segunda B - Group 4 - Spain
San Fernando CD
San Fernando CD
VS
Cadiz II
Cadiz II
23:00
Segunda B - Group 4 - Spain
Yeclano
Yeclano
VS
Córdoba
Córdoba
23:00
Tercera - Group 11 - Spain
Manacor
Manacor
VS
Felanitx
Felanitx
23:15
Super League - Greece
Apollon Smirnis
Apollon Smirnis
VS
Lamia
Lamia
23:30
Premier League - England
Wolves
Wolves
VS
Newcastle United
Newcastle United
23:30
Allsvenskan - Sweden
Örebro
Örebro
VS
Helsingborg
Helsingborg
23:30
Allsvenskan - Sweden
Malmö FF
Malmö FF
VS
IFK Göteborg
IFK Göteborg
23:30
Ekstraklasa - Poland
Lech Poznań
Lech Poznań
VS
Cracovia Kraków
Cracovia Kraków
23:30
1. SNL - Slovenia
Domžale
Domžale
VS
Mura
Mura
23:30
Superettan - Sweden
Trelleborg
Trelleborg
VS
Degerfors
Degerfors
23:30
Liga BetPlay - Colombia
Envigado
Envigado
VS
Alianza Petrolera
Alianza Petrolera
23:30
Serie C: Girone A - Italy
Giana Erminio
Giana Erminio
VS
Como
Como
23:30
Serie C: Girone A - Italy
Lecco
Lecco
VS
Piacenza
Piacenza
23:30
Serie C: Girone A - Italy
Novara
Novara
VS
Carrarese
Carrarese
23:30
Serie C: Girone A - Italy
Pergolettese
Pergolettese
VS
Pro Patria
Pro Patria
23:30
Serie C: Girone C - Italy
Avellino
Avellino
VS
Casertana
Casertana
23:30
Serie C: Girone C - Italy
Turris Neapolis
Turris Neapolis
VS
Paganese
Paganese
23:30
Serie C: Girone C - Italy
Bisceglie
Bisceglie
VS
Trapani
Trapani
23:30
Serie C: Girone C - Italy
Ternana
Ternana
VS
Foggia
Foggia
23:45
Liga 1 - Romania
Viitorul
Viitorul
VS
Argeş
Argeş
23:45
Premier League - Qatar
Al Rayyan
Al Rayyan
VS
Al Duhail
Al Duhail
23:50
Premier League - Kuwait
Kazma
Kazma
VS
Al Kuwait
Al Kuwait
23:50
Premier League - Kuwait
Khaitan
Khaitan
VS
Al Nasar
Al Nasar
 
Thứ hai, 26/10
 
00:00
Bundesliga - Germany
Werder Bremen
Werder Bremen
VS
Hoffenheim
Hoffenheim
00:00
Superliga - Denmark
AGF
AGF
VS
København
København
00:00
Serie A - Italy
Fiorentina
Fiorentina
VS
Udinese
Udinese
00:00
Eliteserien - Norway
Molde
Molde
VS
Strømsgodset
Strømsgodset
00:00
Eliteserien - Norway
Vålerenga
Vålerenga
VS
Kristiansund
Kristiansund
00:00
Eliteserien - Norway
Sarpsborg 08
Sarpsborg 08
VS
Rosenborg
Rosenborg
00:00
Eliteserien - Norway
Aalesund
Aalesund
VS
Odd
Odd
00:00
1. Division - Cyprus
Ethnikos Achna
Ethnikos Achna
VS
Olympiakos
Olympiakos
00:00
Liga de Ascenso - Costa Rica
Juventud Escazuceña
Juventud Escazuceña
VS
Cariari Pococí
Cariari Pococí
00:00
Liga de Ascenso - Costa Rica
Consultants Moravia
Consultants Moravia
VS
Barrio México
Barrio México
00:00
Primera B - Ecuador
América de Quito
América de Quito
VS
Puerto Quito
Puerto Quito
00:00
Liga Nacional - Guatemala
Cotzumalguapa
Cotzumalguapa
VS
Comunicaciones
Comunicaciones
00:00
Primera Division - Guatemala
Xinabajul
Xinabajul
VS
Quiché
Quiché
00:00
Primera Division - Guatemala
Puerto San Jose
Puerto San Jose
VS
Nueva Concepción
Nueva Concepción
00:00
Primera Division - Guatemala
Suchitepéquez
Suchitepéquez
VS
Deportivo Reu
Deportivo Reu
00:00
Primera Division - Guatemala
Aurora
Aurora
VS
Mixco
Mixco
00:00
Iraqi League - Iraq
Al Quwa Al Jawiya
Al Quwa Al Jawiya
VS
Al Kahrabaa
Al Kahrabaa
00:00
Segunda B - Group 3 - Spain
Hércules
Hércules
VS
Atzeneta
Atzeneta
00:00
Segunda B - Group 3 - Spain
Orihuela
Orihuela
VS
Alcoyano
Alcoyano
00:00
Segunda B - Group 4 - Spain
Real Betis II
Real Betis II
VS
Real Murcia
Real Murcia
00:00
Liga Premier Serie A - Mexico
Zitacuaro
Zitacuaro
VS
Azores de Hidalgo
Azores de Hidalgo
00:15
Pro League - Belgium
Sint-Truiden
Sint-Truiden
VS
Standard Liège
Standard Liège
00:15
La Liga 2 - Spain
Leganés
Leganés
VS
Real Oviedo
Real Oviedo
00:15
La Liga 2 - Spain
Tenerife
Tenerife
VS
Espanyol
Espanyol
00:30
Primeira Liga - Portugal
Famalicão
Famalicão
VS
Boavista
Boavista
00:30
La Liga - Spain
Getafe
Getafe
VS
Granada
Granada
00:30
Premier League - Ukraine
Zorya
Zorya
VS
Rukh Vynnyky
Rukh Vynnyky
01:00
First League - Montenegro
Budućnost
Budućnost
VS
Dečić
Dečić
01:00
Serie D - Brazil
Bragantino PA
Bragantino PA
VS
Galvez
Galvez
01:00
Serie D - Brazil
Central
Central
VS
Frei Paulistano
Frei Paulistano
01:00
Serie D - Brazil
Cabofriense
Cabofriense
VS
Ferroviária
Ferroviária
01:00
Serie D - Brazil
Caxias
Caxias
VS
Marcílio Dias
Marcílio Dias
01:00
Serie D - Brazil
Real Noroeste
Real Noroeste
VS
Aparecidense
Aparecidense
01:00
Serie D - Brazil
Brasiliense
Brasiliense
VS
Tupynambás
Tupynambás
01:00
Torneo Betplay - Colombia
Bogotá
Bogotá
VS
Tigres
Tigres
01:00
Liga de Ascenso - Costa Rica
Santa Rosa
Santa Rosa
VS
Puma Generaleña
Puma Generaleña
01:00
Primera Division - Guatemala
Carchá
Carchá
VS
Mictlán
Mictlán
01:00
Liga MX - Mexico
Toluca
Toluca
VS
Tijuana
Tijuana
01:00
Baiano 2 - Brazil
UNIRB
UNIRB
VS
Barcelona BA
Barcelona BA
01:00
Baiano 2 - Brazil
ABPN Canaã
ABPN Canaã
VS
Teixeira de Freitas
Teixeira de Freitas
01:00
Baiano 2 - Brazil
Jequié
Jequié
VS
Colo Colo
Colo Colo
01:00
Paulista A3 - Brazil
Capivariano
Capivariano
VS
Velo Clube
Velo Clube
01:00
Brasileiro U20 - Brazil
Flamengo RJ U20
Flamengo RJ U20
VS
Cruzeiro U20
Cruzeiro U20
01:00
Brasileiro U20 - Brazil
Santos U20
Santos U20
VS
Gremio U20
Gremio U20
01:00
Brasileiro U20 - Brazil
Vasco U20
Vasco U20
VS
Ceará U20
Ceará U20
01:00
Paulista Série B - Brazil
Grêmio Prudente
Grêmio Prudente
VS
Assisense
Assisense
01:00
Paulista Série B - Brazil
Itararé
Itararé
VS
União Barbarense
União Barbarense
01:00
Paulista Série B - Brazil
Elosport
Elosport
VS
Rio Branco SP
Rio Branco SP
01:00
Liga Premier Serie A - Mexico
UA Zacatecas
UA Zacatecas
VS
Atlético Saltillo
Atlético Saltillo
01:05
Premier Liga - Bosnia and Herzegovina
Radnik Bijeljina
Radnik Bijeljina
VS
Sloboda Tuzla
Sloboda Tuzla
01:15
Parva Liga - Bulgaria
Montana
Montana
VS
Ludogorets
Ludogorets
01:15
Premier League - Malta
Gudja United
Gudja United
VS
Floriana
Floriana
01:30
Super League - Greece
PAS Giannina
PAS Giannina
VS
AEK Athens
AEK Athens
01:30
OTP Bank Liga - Hungary
Diósgyőr
Diósgyőr
VS
Puskás
Puskás
01:30
Merkantil Bank Liga - Hungary
Nyíregyháza Spartacus
Nyíregyháza Spartacus
VS
Debrecen
Debrecen
01:30
Serie C - Brazil
Ypiranga Erechim
Ypiranga Erechim
VS
Boa
Boa
01:30
Serie D - Brazil
Juventude MA
Juventude MA
VS
Luverdense
Luverdense
01:30
Cearense 2 - Brazil
Iguatu
Iguatu
VS
União CE
União CE
01:30
Cearense 2 - Brazil
Tiradentes CE
Tiradentes CE
VS
Guarani de Juazeiro
Guarani de Juazeiro
01:30
Mineiro 2 - Brazil
Pouso Alegre
Pouso Alegre
VS
Betim
Betim
01:45
Serie D - Brazil
Altos
Altos
VS
Baré
Baré
02:00
Eredivisie - Netherlands
ADO Den Haag
ADO Den Haag
VS
AZ
AZ
02:00
First Division B - Belgium
RFC Seraing
RFC Seraing
VS
Lommel United
Lommel United
02:00
Ligat ha'Al - Israel
Maccabi Tel Aviv
Maccabi Tel Aviv
VS
Hapoel Be'er Sheva
Hapoel Be'er Sheva
02:00
Serie A - Brazil
Fluminense
Fluminense
VS
Santos
Santos
02:00
Serie A - Brazil
Atlético GO
Atlético GO
VS
Palmeiras
Palmeiras
02:00
Serie B - Brazil
Náutico
Náutico
VS
Cruzeiro
Cruzeiro
02:00
Serie C - Brazil
Brusque
Brusque
VS
EC São José
EC São José
02:00
Serie C - Brazil
Londrina
Londrina
VS
Ituano
Ituano
02:00
Serie D - Brazil
Vilhenense
Vilhenense
VS
Fast Clube
Fast Clube
02:00
Serie D - Brazil
Atlético Cajazeirense
Atlético Cajazeirense
VS
Afogados
Afogados
02:00
Serie D - Brazil
União Rondonópolis
União Rondonópolis
VS
Goianésia
Goianésia
02:00
Serie D - Brazil
Cascavel CR
Cascavel CR
VS
Nacional PR
Nacional PR
02:00
Serie D - Brazil
Ji-Paraná
Ji-Paraná
VS
Rio Branco
Rio Branco
02:00
Liga BetPlay - Colombia
Patriotas Boyacá
Patriotas Boyacá
VS
Atlético Nacional
Atlético Nacional
02:00
Primera B - Ecuador
Gualaceo
Gualaceo
VS
Independiente Juniors
Independiente Juniors
02:00
CAF Confederations Cup - World
Pyramids FC
Pyramids FC
VS
RSB Berkane
RSB Berkane
02:00
Brasileiro Women - Brazil
Grêmio
Grêmio
VS
Corinthians
Corinthians
02:05
Liga Nacional - Guatemala
Antigua GFC
Antigua GFC
VS
Iztapa
Iztapa
02:15
Premier League - England
Arsenal
Arsenal
VS
Leicester City
Leicester City
02:30
Eliteserien - Norway
Bodø / Glimt
Bodø / Glimt
VS
Mjøndalen
Mjøndalen
02:30
Liga 1 - Romania
Voluntari
Voluntari
VS
CFR Cluj
CFR Cluj
02:30
La Liga 2 - Spain
Albacete
Albacete
VS
Rayo Vallecano
Rayo Vallecano
02:30
La Liga 2 - Spain
Málaga
Málaga
VS
Mirandés
Mirandés
02:30
Serie D - Brazil
Jacyobá
Jacyobá
VS
Potiguar Mossoró
Potiguar Mossoró
02:30
Major League Soccer - USA
Los Angeles FC
Los Angeles FC
VS
LA Galaxy
LA Galaxy
02:45
Serie A - Italy
Juventus
Juventus
VS
Hellas Verona
Hellas Verona
03:00
Ligue 1 - France
Olympique Lyonnais
Olympique Lyonnais
VS
Monaco
Monaco
03:00
Primeira Liga - Portugal
Vitória Guimarães
Vitória Guimarães
VS
Sporting Braga
Sporting Braga
03:00
La Liga - Spain
Real Sociedad
Real Sociedad
VS
Huesca
Huesca
03:00
Serie B - Italy
Cremonese
Cremonese
VS
Brescia
Brescia
03:00
Super Liga - Serbia
Crvena Zvezda
Crvena Zvezda
VS
Javor Ivanjica
Javor Ivanjica
03:00
La Liga 2 - Spain
Real Zaragoza
Real Zaragoza
VS
Sabadell
Sabadell
03:00
Serie C - Brazil
Tombense
Tombense
VS
Volta Redonda
Volta Redonda
03:00
Serie D - Brazil
São Raimundo RR
São Raimundo RR
VS
Moto Club MA
Moto Club MA
03:00
Serie D - Brazil
Santos AP
Santos AP
VS
Ríver
Ríver
03:00
Serie D - Brazil
São Luiz
São Luiz
VS
Novorizontino
Novorizontino
03:00
Torneo Betplay - Colombia
Leones FC
Leones FC
VS
Real Cartagena
Real Cartagena
03:00
Primera B - Ecuador
Fuerza Amarilla
Fuerza Amarilla
VS
Santa Rita
Santa Rita
03:00
Ligue Haïtienne - Haiti
Racing Club Haitien
Racing Club Haitien
VS
Cavaly
Cavaly
03:00
Ligue Haïtienne - Haiti
Racing des Gônaïves
Racing des Gônaïves
VS
América des Cayes
América des Cayes
03:00
Ligue Haïtienne - Haiti
Triomphe Liancourt
Triomphe Liancourt
VS
Violette AC
Violette AC
03:00
Ligue Haïtienne - Haiti
Juventus Hai
Juventus Hai
VS
Baltimore
Baltimore
03:00
Ligue Haïtienne - Haiti
Arcahaie
Arcahaie
VS
Ouanaminthe
Ouanaminthe
03:00
Ligue Haïtienne - Haiti
Rivartibonitienne
Rivartibonitienne
VS
Real du Cap
Real du Cap
03:00
Lpf - Panama
Deportivo Universitario
Deportivo Universitario
VS
Plaza Amador
Plaza Amador
03:30
Primera Division - El Salvador
Jocoro
Jocoro
VS
Municipal Limeño
Municipal Limeño
03:30
Paulista A3 - Brazil
Comercial
Comercial
VS
CA Linense
CA Linense
04:00
Serie C - Brazil
Santa Cruz
Santa Cruz
VS
Botafogo PB
Botafogo PB
04:00
Liga BetPlay - Colombia
Santa Fe
Santa Fe
VS
Boyacá Chicó
Boyacá Chicó
04:00
Torneo Betplay - Colombia
Cortuluá
Cortuluá
VS
Orsomarso
Orsomarso
04:00
Primera Division - El Salvador
Once Municipal
Once Municipal
VS
FAS
FAS
04:00
Primera Division - El Salvador
Firpo
Firpo
VS
Águila
Águila
04:00
Primera Division - Guatemala
Marquense
Marquense
VS
Plataneros
Plataneros
04:00
Division 1 - Paraguay
Sportivo San Lorenzo
Sportivo San Lorenzo
VS
Nacional Asunción
Nacional Asunción
04:00
Primera Division - Venezuela
Deportivo La Guaira
Deportivo La Guaira
VS
Monagas
Monagas
04:00
Primera Division - Venezuela
Metropolitanos
Metropolitanos
VS
Yaracuyanos
Yaracuyanos
04:00
Primera Division - Venezuela
Aragua
Aragua
VS
Academia Puerto Cabello
Academia Puerto Cabello
04:00
Primera Division - Venezuela
Llaneros de Guanare
Llaneros de Guanare
VS
Estudiantes Mérida
Estudiantes Mérida
04:00
Primera Division - Venezuela
Carabobo
Carabobo
VS
Atlético Venezuela
Atlético Venezuela
04:00
Primera Division - Venezuela
Zamora Fútbol Club
Zamora Fútbol Club
VS
Zulia
Zulia
04:00
Primera Division - Venezuela
Deportivo Lara
Deportivo Lara
VS
Caracas
Caracas
04:00
Primera Division - Venezuela
Deportivo Táchira
Deportivo Táchira
VS
Trujillanos
Trujillanos
04:00
Primera Division - Venezuela
Metropolitanos
Metropolitanos
VS
Aragua
Aragua
04:00
Primera Division - Venezuela
Carabobo
Carabobo
VS
Estudiantes Mérida
Estudiantes Mérida
04:00
Liga Primera U20 - Nicaragua
Deportivo Ocotal U20
Deportivo Ocotal U20
VS
Chinandega U20
Chinandega U20
04:10
Liga Nacional - Guatemala
Guastatoya
Guastatoya
VS
Sacachispas
Sacachispas
04:15
Serie A - Brazil
Internacional
Internacional
VS
Flamengo
Flamengo
04:15
Serie A - Brazil
Atlético PR
Atlético PR
VS
Grêmio
Grêmio
04:15
Serie B - Brazil
Figueirense
Figueirense
VS
Juventude
Juventude
04:15
Serie B - Brazil
Guarani
Guarani
VS
Avaí
Avaí
04:15
Primera Division - El Salvador
Alianza
Alianza
VS
Atletico Marte
Atletico Marte
04:30
Liga Premier Serie A - Mexico
Reboceros La Piedad
Reboceros La Piedad
VS
Estudiantes Tecos
Estudiantes Tecos
04:45
Primera Division - Uruguay
Wanderers
Wanderers
VS
Rentistas
Rentistas
05:00
Serie D - Brazil
Águia Negra
Águia Negra
VS
Vitória ES
Vitória ES
05:00
Serie D - Brazil
Mirassol
Mirassol
VS
Portuguesa RJ
Portuguesa RJ
05:00
Primera Division - Costa Rica
Alajuelense
Alajuelense
VS
Pérez Zeledón
Pérez Zeledón
05:00
Liga de Ascenso - Costa Rica
Puerto Golfito
Puerto Golfito
VS
Turrialba
Turrialba
05:00
Liga Nacional - Honduras
Motagua
Motagua
VS
Marathón
Marathón
05:00
Ligue Haïtienne - Haiti
FICA
FICA
VS
Capoise
Capoise
05:00
Ligue Haïtienne - Haiti
Tempête
Tempête
VS
Don Bosco
Don Bosco
05:00
Lpf - Panama
Independiente
Independiente
VS
Alianza
Alianza
05:00
Liga Premier Serie A - Mexico
Cuautla
Cuautla
VS
Inter Playa del Carmen
Inter Playa del Carmen
05:00
Liga Primera U20 - Nicaragua
Managua U20
Managua U20
VS
Real Madriz U20
Real Madriz U20

Trandau.tv - trực tiếp bóng đá hôm nay bản đẹp

Lý do nên xem trực tiếp bóng đá tại Trandau.tv?

Theo dõi những màn chạy đua gay gắt, chuộc trám trán cân sức giữa các đội thi đấu chính là điều tuyệt vời đối với những người đam mê bóng đá. Vậy nên Trandau.tv ra đời để thỏa mãn nhiều hơn nhu cầu của người hâm mộ, trở thành địa chỉ xem trực tiếp bóng đá nhanh chóng, không giật lag, chất lượng hình ảnh full HD,...

Kênh Xem trực tiếp bóng đá hay nhất

Sự ra đời của Trandau.tv

Chất lượng - nhanh chóng - đầy đủ là tiêu chí mà Trandau.tv hướng đến để phục vụ tối đa nhu cầu của fan thể thao vua. Website sẽ cập nhật và phát sóng những màn đối đầu hấp dẫn nhất hành tinh từ các giải đấu phạm vi trong nước cho đến quốc tế như cúp C1 châu Âu, Ngoại Hạng Anh… Ngoài ra, nó còn cung cấp thêm về diễn biến trận đấu, kết quả thi đấu, tỷ số,... để người hâm mộ cập nhật thêm. 

Đảm bảo rằng sự ra đời của website này mang đến cho người hâm mộ phút giây thư giãn thoải mái, hòa cùng không khí sôi động của các giải đấu. Đặc biệt, chất lượng hình ảnh full HD, đường truyền ổn định, mang đến cảm giác như đang trải nghiệm theo dõi trận tiếp tại khán đài cực kỳ thú vị. 

Những ưu điểm nổi bật khi xem trực tiếp bóng đá tại Trandau.tv

Khi xem trực tiếp tại Trandau.tv bạn không còn bị những sự cố làm phiền vì trang web hội tụ những điểm nổi bật sau đây:

Đường truyền ổn định

Trandau.tv áp dụng công nghệ phát đường truyền hiện đại, đảm bảo toàn bộ trận đấu diễn ra với hình ảnh sắc nét, không có hiện tượng giật lag hay bị gián đoạn khi xem. 

Hệ thống máy chủ chuẩn, công nghệ thu hình tuyệt đỉnh cho tốc độ đường truyền ổn định, không bị mờ nhạt hình ảnh. Đồng thời, video xem mượt mà, giảm thiểu tối đa tình trạng sai lệch về âm thanh và hình ảnh. 

Hỗ trợ bình luận tiếng Việt, chất lượng full HD

Còn gì tuyệt vời hơn khi trải nghiệm cuộc đối kháng chất lượng Full HD. Trandau.tv mang đến cho bạn các trận bóng đá trực tiếp hình ảnh miễn chê. 

Hỗ trợ bình luận tiếng Việt, giúp bạn thoải mái và hiểu hơn về trận cầu đỉnh cao. 

Có thể xem trực tiếp bóng đá trên điện thoại thông minh

Không cần phải có Smart TV hay truyền hình K+ vì với website này bạn hoàn toàn có thể theo dõi bóng đá qua điện thoại thông minh. Yêu cầu để xem được là smartphone có kết nối internet. 

Cập nhật đầy đủ các trận bóng đá và thông tin

Tất cả các trận bóng đá thuộc giải ngoại hạng Anh, cúp C1 Châu Âu, C2… Cho nên fan yêu thích đội nào đều có thể tận mắt chứng kiến những cuộc chạm trán nảy lửa, cổ vũ nhiệt tình tinh thần thi đấu cho câu lạc bộ mà mình hâm mộ. 

Trandau.tv cập nhật nhanh chóng, chính xác thông tin về các trận đấu. Tại mục này người hâm mộ sẽ nắm rõ tên đội hình, trọng tài, giải đấu, huấn luyện viên...

Giao diện thân thiện, chứa rất ít quảng cáo

Quảng cáo chèn vào khi các đội đang thi đấu gây ra nhiều bất tiện cho người theo dõi. Vì thế, Trandau.tv chỉ chèn quảng cáo vào lúc các cầu thủ giải lao. Trải nghiệm tại web bạn sẽ có được cuộc vui trọn vẹn và cảm xúc không bị ảnh hưởng. 

Giao diện web sắp xếp một cách khoa học, chứa đầy đủ các mục thông tin cần có. Vì thế người dùng dễ dàng thao tác, theo dõi đầy đủ tất cả các trận bóng hoàn toàn miễn phí chỉ với click chuột. 

Tổng hợp các kênh phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay

Bóng đá là môn thể thao có lượng fan hâm mộ lớn nhất trên thế giới. Những trận cầu kinh điển đến từ các giải đấu lớn như Cúp C1 châu Âu, Ngoại Hạng Anh, Euro, World Cup, U23 châu Á… chưa bao giờ hết “hot” đối với người đam mê bóng đá. Một số kênh phát sóng bóng đá trực tuyến là:

  • Truyền hình VTV;

  • K+;

  • Vietnamnet.vn;

  • Thethao247.vn

  • Banthang.tv;

  • Tructiepbongda.vip;

  • vaoroi.tv;

  • ibongda.pro;

  • thevangtv.com;

  • bongda24h.vn;

  • 24h.com.vn;

  • dabong.net;

Trandau.tv trang xem bóng đá không quảng cáo

Bóng đá luôn được người hâm mộ ưu ái dành sự quan tâm đặc biệt. Việc theo dõi những cuộc chạm trán nảy lửa, gay cấn trực tiếp tại sân vận động là điều mà bất kỳ ai cũng mong muốn trải nghiệm. Thế nhưng điều này vẫn còn là khó khăn với nhiều người, thay vào đó họ lựa chọn hình thức xem bóng đá trực tuyến. 

Trang web phát sóng bóng đá trực tuyến với chất lượng cao. Video bóng đá liên tục được cập nhật, với hệ thống hình ảnh và âm thanh chuẩn, sống động mang đến phút giây giải trí thoải mái. Điều đặc biệt là Trandau.tv phát video không chứa quảng cáo, xem trực tuyến ổn định, không giới hạn tốc độ đường truyền.

Giao diện thân thiện, người dùng sử dụng dễ dàng, theo dõi bóng đá trực tuyến hấp dẫn, đạt chất lượng cao. Tại trang chủ website, một danh sách về lịch thi đấu, thời gian, tên đội bóng, giải đấu… giúp người dùng cập nhật thông tin chuẩn xác. Nhấp chuột vào nút xem là bạn đã có thể theo dõi được đội bóng yêu thích thi đấu. 

Nhằm thỏa mãn đam mê của người hâm mộ nước ta, chúng tôi còn cung cấp nhiều video thể thao vua đa dạng giải đấu, theo dõi miễn phí, chất lượng siêu đỉnh:

  • Premier League - giải ngoại hạng Anh;

  • UEFA Champions League - Cúp C1 châu Âu;

  • Giải bóng thi đấu trong phạm vi từng quốc gia;

  • Các giải đội tuyển quốc gia Việt Nam tham gia;

  • Giải thi đấu khu vực châu Á

Trực tiếp bóng đá Chất Lượng HD

  •  

    Trong trường hợp bạn không có thời gian xem hay bị bỏ lỡ trận thi đấu trực tiếp hay

    Bạn không cần quá lo lắng vì website cung cấp thêm mục tin tức với nội dung phong phú và đầy đủ nhất về trận đấu, các nhận định chuyên gia, thông tin bên lề… liên tục cập nhật 24h. Vì thế, bạn vừa có thể nắm bắt cụ thể được nội dung trận đấu đã bỏ lỡ vừa tích lũy thêm được nhiều kiến thức hay và thú vị về bóng đá. 

    Trên đây là những chia sẻ về website xem bóng đá trực tuyến Trandau.tv. Hi vọng bạn sẽ có những phút giây thư giãn, hòa nhịp với bóng đá trực tiếp cùng Trandau.tv trực tiếp bóng đá nhé!