Trực tiếp bóng đá hôm nay

Hiệp 2: 67'
Premier League
Wolves
Wolves
2 - 0
Crystal Palace
Crystal Palace
Hiệp 2: 70'
La Liga - Spain
Eibar
Eibar
0 - 2
Cádiz
Cádiz
Hiệp 2: 82'
Championship - England
Coventry City
Coventry City
2 - 1
Reading
Reading
Hiệp 2: 68'
Eerste Divisie - Netherlands
NAC Breda
NAC Breda
0 - 1
NEC
NEC
Hiệp 2: 70'
Eerste Divisie - Netherlands
FC Oss
FC Oss
0 - 0
Graafschap
Graafschap
Hiệp 2: 55'
Premier League - Malta
Zejtun Corinthians
Zejtun Corinthians
2 - 2
Hibernians
Hibernians
Nghỉ giữa hiệp
Primeira Liga - Portugal
Paços de Ferreira
Paços de Ferreira
2 - 1
Porto
Porto
Nghỉ giữa hiệp
Primera Division - Peru
Sporting Cristal
Sporting Cristal
0 - 0
Carlos Stein
Carlos Stein
Nghỉ giữa hiệp
Primera Division - Peru
César Vallejo
César Vallejo
2 - 0
Deportivo Llacuabamba
Deportivo Llacuabamba
Hiệp 1: 21'
Liga Nacional - Guatemala
Sacachispas
Sacachispas
1 - 0
Municipal
Municipal
Hiệp 1: 22'
Primera Division - Venezuela
Gran Valencia
Gran Valencia
0 - 0
Caracas
Caracas
05:00
Superliga - Argentina
Gimnasia La Plata
Gimnasia La Plata
VS
Patronato
Patronato
05:15
Serie B - Brazil
Vitória
Vitória
VS
Brasil de Pelotas
Brasil de Pelotas
06:00
Division 1 - Paraguay
Nacional Asunción
Nacional Asunción
VS
12 de Octubre
12 de Octubre
06:00
Lpf - Panama
Plaza Amador
Plaza Amador
VS
San Francisco
San Francisco
07:00
Liga Pro - Ecuador
Deportivo Cuenca
Deportivo Cuenca
VS
El Nacional
El Nacional
07:00
Primera Division - Venezuela
Aragua
Aragua
VS
Portuguesa
Portuguesa
07:00
USL League One - USA
Greenville Triumph
Greenville Triumph
VS
Union Omaha
Union Omaha
07:15
Superliga - Argentina
Talleres Córdoba
Talleres Córdoba
VS
Newell's Old Boys
Newell's Old Boys
07:30
Serie B - Brazil
Cruzeiro
Cruzeiro
VS
Paraná
Paraná
08:00
Torneo Betplay - Colombia
Unión Magdalena
Unión Magdalena
VS
Valledupar
Valledupar
08:30
Liga MX - Mexico
Necaxa
Necaxa
VS
Toluca
Toluca
09:00
South Australia Reserves Premier League - Australia
Adelaide Comets Res.
Adelaide Comets Res.
VS
Adelaide City Res.
Adelaide City Res.
10:06
Liga MX - Mexico
Tijuana
Tijuana
VS
Pachuca
Pachuca
10:30
Liga MX - Mexico
Juárez
Juárez
VS
Querétaro
Querétaro
11:00
J-League - Japan
Vegalta Sendai
Vegalta Sendai
VS
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
11:00
J3-League - Japan
Gainare Tottori
Gainare Tottori
VS
Cerezo Osaka U23
Cerezo Osaka U23
11:00
J3-League - Japan
Blaublitz Akita
Blaublitz Akita
VS
Vanraure Hachinohe
Vanraure Hachinohe
11:00
J3-League - Japan
YSCC
YSCC
VS
Grulla Morioka
Grulla Morioka
11:00
Nadeshiko League 1 - Japan
Nojima Stella W
Nojima Stella W
VS
Albirex Niigata W
Albirex Niigata W
11:30
K League 2 - Korea Republic
Suwon
Suwon
VS
Gyeongnam
Gyeongnam
12:00
First Division - Kazakhstan
Altay
Altay
VS
Aktobe
Aktobe
12:00
First Division - Kazakhstan
Akzhayik
Akzhayik
VS
Atyrau
Atyrau
12:00
J-League - Japan
Oita Trinita
Oita Trinita
VS
Urawa Reds
Urawa Reds
12:00
National League - Korea Republic
Gimhae City
Gimhae City
VS
Gimpo
Gimpo
12:00
National League - Korea Republic
Gyeongju HNP
Gyeongju HNP
VS
Mokpo City
Mokpo City
12:00
National League - Korea Republic
Gangneung City
Gangneung City
VS
Daejeon Korail
Daejeon Korail
12:00
National League - Korea Republic
Hwaseong
Hwaseong
VS
Busan Transportation
Busan Transportation
12:00
National League - Korea Republic
Pyeongtaek Citizen
Pyeongtaek Citizen
VS
Cheongju
Cheongju
12:00
National League - Korea Republic
Changwon City
Changwon City
VS
Jeonju
Jeonju
12:00
National League - Korea Republic
Cheonan City
Cheonan City
VS
Yangju Citizen
Yangju Citizen
12:00
National League - Korea Republic
Chuncheon
Chuncheon
VS
Gyeongju Citizen
Gyeongju Citizen
12:00
National League - Korea Republic
Gimhae City
Gimhae City
VS
Gimpo
Gimpo
12:00
National League - Korea Republic
Gyeongju HNP
Gyeongju HNP
VS
Mokpo City
Mokpo City
12:00
National League - Korea Republic
Gangneung City
Gangneung City
VS
Daejeon Korail
Daejeon Korail
12:00
National League - Korea Republic
Hwaseong
Hwaseong
VS
Busan Transportation
Busan Transportation
12:00
National League - Korea Republic
Pyeongtaek Citizen
Pyeongtaek Citizen
VS
Cheongju
Cheongju
12:00
National League - Korea Republic
Changwon City
Changwon City
VS
Jeonju
Jeonju
12:00
National League - Korea Republic
Cheonan City
Cheonan City
VS
Yangju Citizen
Yangju Citizen
12:00
National League - Korea Republic
Chuncheon
Chuncheon
VS
Gyeongju Citizen
Gyeongju Citizen
12:00
Nadeshiko League 1 - Japan
JEF United W
JEF United W
VS
NTV Beleza W
NTV Beleza W
13:00
J-League - Japan
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
VS
Yokohama
Yokohama
13:00
J3-League - Japan
Parceiro Nagano
Parceiro Nagano
VS
Kataller Toyama
Kataller Toyama
13:00
J3-League - Japan
Gifu
Gifu
VS
Sagamihara
Sagamihara
13:00
J3-League - Japan
Kagoshima United
Kagoshima United
VS
Imabari
Imabari
13:00
K-League 1 - Korea Republic
Seoul
Seoul
VS
Incheon United
Incheon United
13:00
K-League 1 - Korea Republic
Gangwon
Gangwon
VS
Suwon Bluewings
Suwon Bluewings
13:00
K-League 1 - Korea Republic
Seongnam
Seongnam
VS
Busan I'Park
Busan I'Park
13:15
South Australia Reserves Premier League - Australia
Blue Eagles Res.
Blue Eagles Res.
VS
MetroStars Res.
MetroStars Res.
13:15
South Australia Reserves Premier League - Australia
Campbelltown City Res.
Campbelltown City Res.
VS
Modbury Jets Res.
Modbury Jets Res.
13:15
South Australia Reserves Premier League - Australia
Adelaide United Res.
Adelaide United Res.
VS
Adelaide Olympic Res.
Adelaide Olympic Res.
13:15
South Australia Reserves Premier League - Australia
Adelaide Raiders Res.
Adelaide Raiders Res.
VS
Croydon Kings Res.
Croydon Kings Res.
13:15
South Australia Reserves Premier League - Australia
Para Hills Knights Res.
Para Hills Knights Res.
VS
Cumberland United Res.
Cumberland United Res.
13:30
South Australia State League 1 - Australia
South Adelaide Panthers
South Adelaide Panthers
VS
Adelaide Victory
Adelaide Victory
13:30
South Australia State League 1 - Australia
Western Strikers
Western Strikers
VS
Seaford Rangers
Seaford Rangers
13:30
South Australia State League 1 - Australia
Playford City Patriots
Playford City Patriots
VS
White City Woodville
White City Woodville
13:30
South Australia State League 1 - Australia
West Adelaide
West Adelaide
VS
Vipers
Vipers
13:30
South Australia State League 1 - Australia
Fulham United
Fulham United
VS
Sturt Lions
Sturt Lions
13:30
South Australia State League 1 - Australia
West Torrens Birkalla
West Torrens Birkalla
VS
Adelaide Hills Hawks
Adelaide Hills Hawks
14:00
J-League - Japan
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
VS
Shimizu S-Pulse
Shimizu S-Pulse
14:00
League One - China PR
Taizhou Yuanda
Taizhou Yuanda
VS
Zhenjiang Huasa
Zhenjiang Huasa
14:00
K League 2 - Korea Republic
Bucheon 1995
Bucheon 1995
VS
Asan Mugunghwa
Asan Mugunghwa
14:00
Brisbane Premier League - Australia
Grange Thistle
Grange Thistle
VS
Taringa Rovers
Taringa Rovers
14:30
Super League - China PR
Tianjin Teda
Tianjin Teda
VS
Dalian Yifang
Dalian Yifang
14:30
Npl Queensland - Australia
Brisbane City
Brisbane City
VS
Capalaba
Capalaba
14:30
FFA Cup Qualifying - Australia
Glenorchy Knights
Glenorchy Knights
VS
South Hobart
South Hobart
15:00
Premier League - Kazakhstan
Okzhetpes
Okzhetpes
VS
Taraz
Taraz
15:00
First Division - Kazakhstan
Baykonur
Baykonur
VS
Ekibastuz
Ekibastuz
15:00
J-League - Japan
Kashima Antlers
Kashima Antlers
VS
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
15:00
Brisbane Premier League - Australia
North Star
North Star
VS
Bayside United
Bayside United
15:00
Brisbane Premier League - Australia
Acacia Ridge
Acacia Ridge
VS
Caboolture
Caboolture
15:00
Pfl - Russia
Ural 2
Ural 2
VS
Lada SOK
Lada SOK
15:00
Premier League Women - Russia
Zvezda 2005 W
Zvezda 2005 W
VS
Krasnodar W
Krasnodar W
15:15
Super League K19 - Greece
AEK Athens U19
AEK Athens U19
VS
OFI U19
OFI U19
15:30
Npl Queensland - Australia
Brisbane Strikers
Brisbane Strikers
VS
Peninsula Power
Peninsula Power
15:30
Npl South Australian - Australia
Adelaide Blue Eagles
Adelaide Blue Eagles
VS
NE MetroStars
NE MetroStars
15:30
Npl South Australian - Australia
Adelaide Comets
Adelaide Comets
VS
Adelaide City
Adelaide City
15:30
Npl South Australian - Australia
Campbelltown City
Campbelltown City
VS
Modbury Jets
Modbury Jets
15:30
Npl South Australian - Australia
Para Hills Knights
Para Hills Knights
VS
Cumberland United
Cumberland United
15:30
Npl South Australian - Australia
Adelaide Raiders
Adelaide Raiders
VS
Croydon Kings
Croydon Kings
15:30
Npl South Australian - Australia
Adelaide United ||
Adelaide United ||
VS
Adelaide Olympic
Adelaide Olympic
15:45
Thai League 3 - Thailand
Samut Prakan
Samut Prakan
VS
Prime Bangkok
Prime Bangkok
15:45
Thai League 3 - Thailand
Royal Thai Fleet
Royal Thai Fleet
VS
Marines Eureka
Marines Eureka
15:45
Thai League 3 - Thailand
Phitsanulok
Phitsanulok
VS
Uttaradit
Uttaradit
15:45
Thai League 3 - Thailand
See Kwae
See Kwae
VS
Chiangrai
Chiangrai
15:45
Thai League 3 - Thailand
Chaiyaphum United
Chaiyaphum United
VS
Huai Thalaeng United
Huai Thalaeng United
15:45
Thai League 3 - Thailand
Surat Thani City
Surat Thani City
VS
Satun United
Satun United
15:45
Thai League 3 - Thailand
Pathum Thani University
Pathum Thani University
VS
Assumption United
Assumption United
15:45
Thai League 3 - Thailand
IPE Samut Sakhon
IPE Samut Sakhon
VS
Kanjanapat Group
Kanjanapat Group
16:00
First Division - Kazakhstan
Zhetysu II
Zhetysu II
VS
Sdyushor
Sdyushor
16:00
First Division - Kazakhstan
Sport Academy Kairat
Sport Academy Kairat
VS
Bulat
Bulat
16:00
J-League - Japan
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
VS
Tokyo
Tokyo
16:00
V-League 2 - Vietnam
Bà Ria Vũng Tàu
Bà Ria Vũng Tàu
VS
Sanna Khanh Hoa
Sanna Khanh Hoa
16:00
V-League 2 - Vietnam
Binh Dinh
Binh Dinh
VS
Pho Hien
Pho Hien
16:00
V-League 2 - Vietnam
Bình Phước
Bình Phước
VS
An Giang
An Giang
16:00
Brisbane Premier League - Australia
The Gap
The Gap
VS
Brisbane Knights
Brisbane Knights
16:00
Brisbane Premier League - Australia
Centenary Stormers
Centenary Stormers
VS
St George Willawong
St George Willawong
16:00
Npl Queensland - Australia
Redlands United
Redlands United
VS
Gold Coast United
Gold Coast United
16:00
Pfl - Russia
Tyumen
Tyumen
VS
Nosta
Nosta
16:00
Liga 2 - Romania
Şcolar Reşiţa
Şcolar Reşiţa
VS
Concordia Chiajna
Concordia Chiajna
16:00
Liga 2 - Romania
Ripensia Timişoara
Ripensia Timişoara
VS
Sporting Turnu
Sporting Turnu
16:00
Liga 2 - Romania
Csikszereda
Csikszereda
VS
Pandurii Târgu Jiu
Pandurii Târgu Jiu
16:00
Liga 2 - Romania
Dunărea Călăraşi
Dunărea Călăraşi
VS
Metaloglobus
Metaloglobus
16:00
Liga 2 - Romania
Şirineaşa
Şirineaşa
VS
Unirea Slobozia
Unirea Slobozia
16:00
Liga 2 - Romania
CSM Slatina
CSM Slatina
VS
SCM Gloria Buzau
SCM Gloria Buzau
16:00
Liga 2 - Romania
Comuna Recea
Comuna Recea
VS
ASU Poli Timişoara
ASU Poli Timişoara
16:00
Thai League 3 - Thailand
North Bangkok University
North Bangkok University
VS
Inter Bangkok
Inter Bangkok
16:00
Thai League 3 - Thailand
Udon United
Udon United
VS
Mahasarakham United
Mahasarakham United
16:00
Thai League 3 - Thailand
Saraburi United
Saraburi United
VS
Raj Pracha
Raj Pracha
16:00
Super League K19 - Greece
Aris U19
Aris U19
VS
Asteras Tripolis U19
Asteras Tripolis U19
16:30
S. League - Singapore
Tampines Rovers
Tampines Rovers
VS
Albirex Niigata S
Albirex Niigata S
16:30
Npl Queensland - Australia
Eastern Suburbs Brisbane
Eastern Suburbs Brisbane
VS
Moreton Bay United
Moreton Bay United
17:00
Premier League - Azerbaijan
Qabala
Qabala
VS
Sabah
Sabah
17:00
Vysshaya Liga - Belarus
Slavia
Slavia
VS
Dinamo Brest
Dinamo Brest
17:00
Second Division - Belarus
Dnepr Mogilev
Dnepr Mogilev
VS
Molodechno-DYuSSh 4
Molodechno-DYuSSh 4
17:00
Youth League - Russia
Arsenal Tula U19
Arsenal Tula U19
VS
Rostov U19
Rostov U19
17:00
J-League - Japan
Gamba Osaka
Gamba Osaka
VS
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
17:00
League One - China PR
Suzhou Dongwu
Suzhou Dongwu
VS
Jiangxi Liansheng
Jiangxi Liansheng
17:00
J3-League - Japan
Roasso Kumamoto
Roasso Kumamoto
VS
Azul Claro Numazu
Azul Claro Numazu
17:00
Thai Premier League - Thailand
Chiangrai United
Chiangrai United
VS
Bangkok Glass
Bangkok Glass
17:00
V-League - Vietnam
Da Nang
Da Nang
VS
FLC Thanh Hoa
FLC Thanh Hoa
17:00
V-League - Vietnam
Song Lam Nghe An
Song Lam Nghe An
VS
Nam Dinh
Nam Dinh
17:00
V-League - Vietnam
Hai Phong
Hai Phong
VS
Quang Nam
Quang Nam
17:00
2. Lig: Beyaz - Turkey
Çorum Belediyespor
Çorum Belediyespor
VS
Ankara Demirspor
Ankara Demirspor
17:00
2. Lig: Beyaz - Turkey
Utaş Uşakspor
Utaş Uşakspor
VS
Şanlıurfaspor
Şanlıurfaspor
17:00
2. Lig: Beyaz - Turkey
Manisa BBSK
Manisa BBSK
VS
Sancaktepe Belediye
Sancaktepe Belediye
17:00
2. Lig: Beyaz - Turkey
Zonguldak Kömürspor
Zonguldak Kömürspor
VS
24 Erzincanspor
24 Erzincanspor
17:00
2. Lig: Beyaz - Turkey
Hacettepe
Hacettepe
VS
Düzyurtspor
Düzyurtspor
17:00
2. Lig: Beyaz - Turkey
Sarıyer
Sarıyer
VS
Amed SK
Amed SK
17:00
2. Lig: Kirmizi - Turkey
Bugsaşspor
Bugsaşspor
VS
Kırklarelispor
Kırklarelispor
17:00
2. Lig: Kirmizi - Turkey
Sivas Belediyespor
Sivas Belediyespor
VS
Turgutluspor
Turgutluspor
17:00
2. Lig: Kirmizi - Turkey
Pendikspor
Pendikspor
VS
Tarsus İdman Yurdu
Tarsus İdman Yurdu
17:00
2. Lig: Kirmizi - Turkey
Kırşehir Belediyespor
Kırşehir Belediyespor
VS
Van BB
Van BB
17:00
2. Lig: Kirmizi - Turkey
Karacabey Birlikspor
Karacabey Birlikspor
VS
Sakaryaspor
Sakaryaspor
17:00
2. Lig: Kirmizi - Turkey
Elazığspor
Elazığspor
VS
Eyüpspor
Eyüpspor
17:00
2. Lig: Kirmizi - Turkey
Bodrumspor
Bodrumspor
VS
Pazarspor
Pazarspor
17:00
2. Lig: Kirmizi - Turkey
Karabükspor
Karabükspor
VS
Etimesgut Belediyespor
Etimesgut Belediyespor
17:00
2. Lig: Kirmizi - Turkey
Serik Belediyespor
Serik Belediyespor
VS
Kastamonuspor
Kastamonuspor
17:00
2. Lig: Kirmizi - Turkey
Bayburt İÖİ
Bayburt İÖİ
VS
Anadolu Selçukspor
Anadolu Selçukspor
17:00
Youth League - Ukraine
Inhulets' U21
Inhulets' U21
VS
Zorya U21
Zorya U21
17:00
PrimaVera 1 - Italy
Bologna U19
Bologna U19
VS
Atalanta U19
Atalanta U19
17:00
Pfl - Russia
Chelyabinsk
Chelyabinsk
VS
Lada Tolyatti
Lada Tolyatti
17:00
Thai League 3 - Thailand
Sa Kaeo City
Sa Kaeo City
VS
ACDC
ACDC
17:00
Ýokary Liga - Turkmenistan
Merw
Merw
VS
Altyn Asyr
Altyn Asyr
17:00
Vysshaya Liga Women - Belarus
Zorka-BDU W
Zorka-BDU W
VS
Dnepr Mogilev W
Dnepr Mogilev W
17:30
Super Lig - Turkey
Gençlerbirliği
Gençlerbirliği
VS
Gazişehir Gaziantep
Gazişehir Gaziantep
17:30
Liga 1 - Romania
Academica Clinceni
Academica Clinceni
VS
Sepsi
Sepsi
17:30
1. Lig - Turkey
Giresunspor
Giresunspor
VS
Ümraniyespor
Ümraniyespor
17:30
Super League K19 - Greece
Volos NFC U19
Volos NFC U19
VS
Larissa U19
Larissa U19
17:45
Vtora Liga - Bulgaria
Septemvri Sofia
Septemvri Sofia
VS
Kariana Erden
Kariana Erden
18:00
Premier League - Russia
Rubin Kazan'
Rubin Kazan'
VS
Arsenal Tula
Arsenal Tula
18:00
Erste Liga - Austria
Blau-Weiß Linz
Blau-Weiß Linz
VS
Rapid Wien II
Rapid Wien II
18:00
Pershaya Liga - Belarus
Naftan
Naftan
VS
Volna
Volna
18:00
Second Division - Belarus
Osipovichy
Osipovichy
VS
Baranovichi
Baranovichi
18:00
Meistriliiga - Estonia
Tallinna Kalev
Tallinna Kalev
VS
Trans
Trans
18:00
Meistriliiga - Estonia
Tulevik
Tulevik
VS
Legion
Legion
18:00
Meistriliiga - Estonia
Tallinna Kalev
Tallinna Kalev
VS
Nõmme Kalju
Nõmme Kalju
18:00
Meistriliiga - Estonia
Tulevik
Tulevik
VS
Trans
Trans
18:00
Esiliiga - Estonia
Vändra
Vändra
VS
Pärnu
Pärnu
18:00
Premier League - Kazakhstan
Kyzyl-Zhar
Kyzyl-Zhar
VS
Zhetysu
Zhetysu
18:00
First Division - Kazakhstan
Maqtaaral
Maqtaaral
VS
Arys
Arys
18:00
Segunda Liga - Portugal
Sporting Covilhã
Sporting Covilhã
VS
Porto II
Porto II
18:00
Super League - Zambia
Buildcon
Buildcon
VS
Lusaka Dynamos
Lusaka Dynamos
18:00
Iraqi League - Iraq
Alsinaat Alkahrabaiya
Alsinaat Alkahrabaiya
VS
Al Talaba
Al Talaba
18:00
Thai Premier League - Thailand
Buriram United
Buriram United
VS
Muang Thong United
Muang Thong United
18:00
Thai Premier League - Thailand
PTT Rayong
PTT Rayong
VS
Trat
Trat
18:00
Thai League Two - Thailand
Chainat Hornbill
Chainat Hornbill
VS
Customs United
Customs United
18:00
Thai League Two - Thailand
Kasetsart
Kasetsart
VS
Ranong United
Ranong United
18:00
Youth League - Ukraine
Minai U21
Minai U21
VS
Rukh Vynnyky U21
Rukh Vynnyky U21
18:00
Pfl - Russia
Orenburg II
Orenburg II
VS
Zvezda Perm
Zvezda Perm
18:00
Pfl - Russia
Biolog
Biolog
VS
Mashuk-KMV
Mashuk-KMV
18:00
Pfl - Russia
Kuban Kholding
Kuban Kholding
VS
Druzhba
Druzhba
18:00
Pfl - Russia
Anzhi
Anzhi
VS
Urozhay
Urozhay
18:00
Primera Division Women - Spain
Real Betis W
Real Betis W
VS
Barcelona W
Barcelona W
18:00
Primera Division Women - Spain
Espanyol W
Espanyol W
VS
Eibar W
Eibar W
18:00
Liga Revelacao U23 - Portugal
Académica U23
Académica U23
VS
Vitória Guimarães U23
Vitória Guimarães U23
18:00
Liga Revelacao U23 - Portugal
Portimonense U23
Portimonense U23
VS
Cova da Piedade U23
Cova da Piedade U23
18:00
Thai League 3 - Thailand
Nonthaburi
Nonthaburi
VS
Grakcu Sai Mai United
Grakcu Sai Mai United
18:00
Thai League 3 - Thailand
Bankhai United
Bankhai United
VS
Kabin United
Kabin United
18:00
Thai League 3 - Thailand
Patong City
Patong City
VS
Krabi
Krabi
18:00
Ýokary Liga - Turkmenistan
Energetik
Energetik
VS
Köpetdag Aşgabat
Köpetdag Aşgabat
18:00
Ýokary Liga - Turkmenistan
Aşgabat
Aşgabat
VS
Şagadam
Şagadam
18:00
Ýokary Liga - Turkmenistan
Balkan
Balkan
VS
Ahal
Ahal
18:15
Pershaya Liga - Belarus
Khimik Svetlogorsk
Khimik Svetlogorsk
VS
Granit
Granit
18:30
Premier League - Armenia
Gandzasar
Gandzasar
VS
Van
Van
18:30
Pershaya Liga - Belarus
Gomelzheldortrans
Gomelzheldortrans
VS
Smorgon
Smorgon
18:30
Persha Liga - Ukraine
Polessya
Polessya
VS
VPK-Ahro Shevchenkivka
VPK-Ahro Shevchenkivka
18:30
Thai Premier League - Thailand
Bangkok United
Bangkok United
VS
Port
Port
18:30
Super League K19 - Greece
Lamia U19
Lamia U19
VS
Panathinaikos U19
Panathinaikos U19
18:30
Ligue A - Burundi
Athlético Olympic
Athlético Olympic
VS
Musongati
Musongati
18:35
Super League - China PR
Shandong Luneng
Shandong Luneng
VS
Hebei CFFC
Hebei CFFC
18:35
League One - China PR
Guizhou Zhicheng
Guizhou Zhicheng
VS
Beijing BG
Beijing BG
19:00
Kakkonen - Finland
EPS
EPS
VS
PK-35
PK-35
19:00
Kakkonen - Finland
Jazz
Jazz
VS
TPV
TPV
19:00
First Division - Denmark
Esbjerg
Esbjerg
VS
Fredericia
Fredericia
19:00
Premier League - Ukraine
Kolos Kovalivka
Kolos Kovalivka
VS
Olimpik Donetsk
Olimpik Donetsk
19:00
2. Bundesliga - Germany
Paderborn
Paderborn
VS
Jahn Regensburg
Jahn Regensburg
19:00
2. Bundesliga - Germany
Erzgebirge Aue
Erzgebirge Aue
VS
Holstein Kiel
Holstein Kiel
19:00
2. Bundesliga - Germany
Osnabrück
Osnabrück
VS
Sandhausen
Sandhausen
19:00
2. Bundesliga - Germany
Eintracht Braunschweig
Eintracht Braunschweig
VS
Nürnberg
Nürnberg
19:00
Oberliga: Nordost-Nord - Germany
SV Blau-WeiY 90 Berlin
SV Blau-WeiY 90 Berlin
VS
Hansa Rostock II
Hansa Rostock II
19:00
Premier League - Azerbaijan
Zira
Zira
VS
Sebail
Sebail
19:00
Pershaya Liga - Belarus
Krumkachy
Krumkachy
VS
Slonim
Slonim
19:00
Second Division - Belarus
DYuSSh-3 Pinsk
DYuSSh-3 Pinsk
VS
Shakhtyor Petrikov
Shakhtyor Petrikov
19:00
2. HNL - Croatia
Osijek II
Osijek II
VS
Hajduk Split II
Hajduk Split II
19:00
National Division - Moldova
Dinamo-Auto
Dinamo-Auto
VS
Milsami
Milsami
19:00
Division A - Moldova
Iskra Moldova
Iskra Moldova
VS
Grănicerul
Grănicerul
19:00
Division A - Moldova
CSF Bălți
CSF Bălți
VS
Victoria Bardar
Victoria Bardar
19:00
Division A - Moldova
Real Succes
Real Succes
VS
Speranța Drochia
Speranța Drochia
19:00
Polish Cup - Poland
Unia Janikowo
Unia Janikowo
VS
ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
19:00
Youth League - Russia
UOR №5 U20
UOR №5 U20
VS
Rubin Kazan U19
Rubin Kazan U19
19:00
Super Liga - Serbia
Inđija
Inđija
VS
Metalac GM
Metalac GM
19:00
Superettan - Sweden
Degerfors
Degerfors
VS
Akropolis
Akropolis
19:00
Persha Liga - Ukraine
Ahrobiznes Volochysk
Ahrobiznes Volochysk
VS
Prykarpattia
Prykarpattia
19:00
Persha Liga - Ukraine
Krystal
Krystal
VS
Veres
Veres
19:00
Persha Liga - Ukraine
Nyva Ternopil'
Nyva Ternopil'
VS
Kremin'
Kremin'
19:00
Premier League - Syria
Shorta
Shorta
VS
Wahda
Wahda
19:00
Thai League Two - Thailand
Uthai Thani
Uthai Thani
VS
Ayutthaya United
Ayutthaya United
19:00
Thai League Two - Thailand
Navy
Navy
VS
Phrae United
Phrae United
19:00
Thai League Two - Thailand
Sisaket
Sisaket
VS
Nakhon Pathom
Nakhon Pathom
19:00
Kakkonen - Finland
Kultsu
Kultsu
VS
Honka Akatemia
Honka Akatemia
19:00
Kakkonen - Finland
Kiffen
Kiffen
VS
NJS
NJS
19:00
Kakkonen - Finland
JäPS
JäPS
VS
MiPK
MiPK
19:00
Kakkonen - Finland
PKKU
PKKU
VS
PEPO
PEPO
19:00
Kakkonen - Finland
Reipas
Reipas
VS
Viikingit
Viikingit
19:00
Kakkonen - Finland
Ilves II
Ilves II
VS
Klubi-04
Klubi-04
19:00
Kakkonen - Finland
PIF
PIF
VS
FC Espoo
FC Espoo
19:00
Kakkonen - Finland
HJS Akatemia
HJS Akatemia
VS
SalPa
SalPa
19:00
Kakkonen - Finland
GrIFK
GrIFK
VS
Atlantis
Atlantis
19:00
Kakkonen - Finland
KaaPo
KaaPo
VS
P-Iirot
P-Iirot
19:00
2. Division - Norway
Kvik Halden
Kvik Halden
VS
Fredrikstad
Fredrikstad
19:00
Professional Football League - Uzbekistan
Nasaf
Nasaf
VS
Kokand-1912
Kokand-1912
19:00
Youth League - Ukraine
Lviv U21
Lviv U21
VS
Vorskla Poltava U21
Vorskla Poltava U21
19:00
PrimaVera 1 - Italy
Sassuolo U19
Sassuolo U19
VS
Inter U19
Inter U19
19:00
Pfl - Russia
Spartak Nal'chik
Spartak Nal'chik
VS
Inter Cherkessk
Inter Cherkessk
19:00
Primera Division Women - Spain
Deportivo de La Coruña W
Deportivo de La Coruña W
VS
Santa Teresa W
Santa Teresa W
19:00
Premier League Women - Russia
Yenisey W
Yenisey W
VS
Ryazan VDV W
Ryazan VDV W
19:00
Vysshaya Liga Women - Belarus
BOTSOR W
BOTSOR W
VS
ABFF U19 W
ABFF U19 W
19:00
Vysshaya Liga Women - Belarus
Dinamo-BGU W
Dinamo-BGU W
VS
Bobruichanka W
Bobruichanka W
19:15
S. League - Singapore
DPMM FC
DPMM FC
VS
Geylang International
Geylang International
19:30
Premier League - England
Sheffield United
Sheffield United
VS
Man City
Man City
19:30
Championship - England
Bristol City
Bristol City
VS
Norwich City
Norwich City
19:30
Vtora Liga - Bulgaria
Strumska slava
Strumska slava
VS
FK Minyor Pernik
FK Minyor Pernik
19:30
Vtora Liga - Bulgaria
Hebar 1918
Hebar 1918
VS
Neftohimik
Neftohimik
19:30
2. Division - Cyprus
Ayia Napa
Ayia Napa
VS
ASIL Lysi
ASIL Lysi
19:30
2. Division - Cyprus
Anagennisi Deryneia
Anagennisi Deryneia
VS
Kouris Erimi
Kouris Erimi
19:30
2. Division - Cyprus
Akritas
Akritas
VS
Digenis Morphou
Digenis Morphou
19:30
2. Division - Cyprus
Onisilos
Onisilos
VS
AE Zakakiou
AE Zakakiou
19:30
2. Division - Cyprus
PAEEK
PAEEK
VS
Omonia Psevda
Omonia Psevda
19:30
2. Division - Cyprus
Xylotympou
Xylotympou
VS
EN THOI Lakatamia
EN THOI Lakatamia
19:30
2. Division - Cyprus
Othellos
Othellos
VS
Ahironas
Ahironas
19:30
2. Division - Cyprus
Digenis Ypsonas
Digenis Ypsonas
VS
Omonia Aradippou
Omonia Aradippou
19:30
First League - Macedonia FYR
Rabotnicki
Rabotnicki
VS
Shkupi
Shkupi
19:30
Prva Liga - Serbia
Loznica
Loznica
VS
Radnički Kragujevac
Radnički Kragujevac
19:30
Prva Liga - Serbia
Zemun
Zemun
VS
Žarkovo
Žarkovo
19:30
Prva Liga - Serbia
Borac Čačak
Borac Čačak
VS
Dinamo Vranje
Dinamo Vranje
19:30
Prva Liga - Serbia
Dubocica
Dubocica
VS
Sloga Kraljevo
Sloga Kraljevo
19:30
3. Division - Cyprus
Halkanoras
Halkanoras
VS
O Kormakitis
O Kormakitis
19:30
3. Division - Cyprus
APONA Anagias
APONA Anagias
VS
Omonia 29is Maiou
Omonia 29is Maiou
19:30
3. Division - Cyprus
Elpida Astromeritis
Elpida Astromeritis
VS
APEP
APEP
19:30
3. Division - Cyprus
Elia Lythrodonta
Elia Lythrodonta
VS
MEAP Nisou
MEAP Nisou
19:30
3. Division - Cyprus
Peyia
Peyia
VS
Oroklini / Troulloi
Oroklini / Troulloi
19:30
Superliga - Kosovo
Arbëria
Arbëria
VS
Trepça'89
Trepça'89
19:30
Superliga - Kosovo
Gjilani
Gjilani
VS
KF Feronikeli
KF Feronikeli
19:30
Superliga - Kosovo
KF Ballkani
KF Ballkani
VS
Besa Pejë
Besa Pejë
19:30
Pfl - Russia
Chernomorets
Chernomorets
VS
Tuapse
Tuapse
19:30
Primera Division Women - Spain
Real Madrid W
Real Madrid W
VS
Real Sociedad W
Real Sociedad W
19:50
Presidents Cup - United Arab Emirates
Al Hamriyah
Al Hamriyah
VS
Al-Taawon
Al-Taawon
19:50
Presidents Cup - United Arab Emirates
Dibba Al Hisn
Dibba Al Hisn
VS
Al Bataeh
Al Bataeh
19:50
Presidents Cup - United Arab Emirates
Emirates
Emirates
VS
Al Arabi
Al Arabi
20:00
League One - England
Gillingham
Gillingham
VS
Sunderland
Sunderland
20:00
La Liga - Spain
Real Madrid
Real Madrid
VS
Huesca
Huesca
20:00
League Two - England
Exeter City
Exeter City
VS
Carlisle United
Carlisle United
20:00
Vanarama National League North - England
Bradford Park Avenue
Bradford Park Avenue
VS
Chorley
Chorley
20:00
Eerste Divisie - Netherlands
Go Ahead Eagles
Go Ahead Eagles
VS
Excelsior
Excelsior
20:00
3. Liga - Germany
Verl
Verl
VS
Zwickau
Zwickau
20:00
3. Liga - Germany
Dynamo Dresden
Dynamo Dresden
VS
Meppen
Meppen
20:00
3. Liga - Germany
Waldhof Mannheim
Waldhof Mannheim
VS
Magdeburg
Magdeburg
20:00
3. Liga - Germany
Uerdingen
Uerdingen
VS
Saarbrücken
Saarbrücken
20:00
3. Liga - Germany
Hallescher FC
Hallescher FC
VS
Unterhaching
Unterhaching
20:00
3. Liga - Germany
1860 München
1860 München
VS
MSV Duisburg
MSV Duisburg
20:00
Regionalliga: Nord - Germany
Werder Bremen II
Werder Bremen II
VS
Hannover 96 II
Hannover 96 II
20:00
Oberliga: Nordost-Nord - Germany
Rostocker FC
Rostocker FC
VS
Neustrelitz
Neustrelitz
20:00
Oberliga: Nordost-Nord - Germany
Staaken
Staaken
VS
Strausberg
Strausberg
20:00
Pershaya Liga - Belarus
Gomel
Gomel
VS
Oshmyany
Oshmyany
20:00
Premier Liga - Bosnia and Herzegovina
Krupa na Vrbasu
Krupa na Vrbasu
VS
Sloga
Sloga
20:00
2. HNL - Croatia
Junak
Junak
VS
Bijelo Brdo
Bijelo Brdo
20:00
Super League - Greece
Olympiakos Piraeus
Olympiakos Piraeus
VS
Apollon Smirnis
Apollon Smirnis
20:00
Serie B - Italy
Cittadella
Cittadella
VS
Monza
Monza
20:00
Premier League - Malta
Tarxien Rainbows
Tarxien Rainbows
VS
Gudja United
Gudja United
20:00
1. Lig - Turkey
Bursaspor
Bursaspor
VS
Boluspor
Boluspor
20:00
1. Lig - Turkey
Menemen Belediyespor
Menemen Belediyespor
VS
Osmanlıspor
Osmanlıspor
20:00
Persha Liga - Ukraine
Alians Lypova Dolyna
Alians Lypova Dolyna
VS
Hirnyk-Sport
Hirnyk-Sport
20:00
Premier League - Egypt
Smouha
Smouha
VS
Masr
Masr
20:00
Super League - Zambia
Forest Rangers
Forest Rangers
VS
Nkana
Nkana
20:00
Super League - Zambia
Green Buffaloes
Green Buffaloes
VS
Red Arrows
Red Arrows
20:00
Super League - Zambia
NAPSA Stars
NAPSA Stars
VS
ZESCO United
ZESCO United
20:00
Super League - Zambia
Zanaco
Zanaco
VS
Indeni
Indeni
20:00
Super League - Zambia
Kabwe Warriors
Kabwe Warriors
VS
Green Eagles
Green Eagles
20:00
Super League - Zambia
Lumwana Radiants
Lumwana Radiants
VS
Nkwazi
Nkwazi
20:00
Super League - Malaysia
Sabah
Sabah
VS
UiTM
UiTM
20:00
3. HNL - South - Croatia
Kamen Ivanbegovina
Kamen Ivanbegovina
VS
Otok
Otok
20:00
3. HNL - South - Croatia
Jadran LP
Jadran LP
VS
Hrvace
Hrvace
20:00
3. HNL - South - Croatia
Zmaj Makarska
Zmaj Makarska
VS
Neretva Metković
Neretva Metković
20:00
3. HNL - South - Croatia
Neretvanac Opuzen
Neretvanac Opuzen
VS
Urania Baška Voda
Urania Baška Voda
20:00
3. HNL - South - Croatia
Zagora
Zagora
VS
GOSK Dubrovnik
GOSK Dubrovnik
20:00
3. HNL - South - Croatia
Primorac Biograd
Primorac Biograd
VS
Uskok Klis
Uskok Klis
20:00
3. HNL - South - Croatia
Hrvatski vitez
Hrvatski vitez
VS
Zmaj Blato
Zmaj Blato
20:00
3. HNL - South - Croatia
Sloga Mravince
Sloga Mravince
VS
Vodice
Vodice
20:00
2. Division - Norway
Sotra
Sotra
VS
Vard
Vard
20:00
3. Liga - East - Slovakia
Giraltovce
Giraltovce
VS
Snina
Snina
20:00
3. Liga - East - Slovakia
Lipany
Lipany
VS
Vranov nad Topľou
Vranov nad Topľou
20:00
Pfl - Russia
Volna Kovernino
Volna Kovernino
VS
KAMAZ
KAMAZ
20:00
Elitedivisionen Women - Denmark
AGF
AGF
VS
AaB W
AaB W
20:00
Elitedivisionen Women - Denmark
Fortuna Hjorring W
Fortuna Hjorring W
VS
Brondby W
Brondby W
20:00
Dfb Pokal Women - Germany
Magdeburger FFC W
Magdeburger FFC W
VS
Turbine Potsdam W
Turbine Potsdam W
20:00
Dfb Pokal Women - Germany
Bochum
Bochum
VS
Wolfsburg W
Wolfsburg W
20:00
Dfb Pokal Women - Germany
Göttelborn W
Göttelborn W
VS
SC Sand W
SC Sand W
20:00
Dfb Pokal Women - Germany
Karlsruher SC W
Karlsruher SC W
VS
Eintracht Frankfurt W
Eintracht Frankfurt W
20:00
Dfb Pokal Women - Germany
Andernach
Andernach
VS
Saarbrücken W
Saarbrücken W
20:00
Carioca U20 - Brazil
Boavista U20
Boavista U20
VS
Bangu U20
Bangu U20
20:00
Carioca U20 - Brazil
Botafogo U20
Botafogo U20
VS
América RJ U20
América RJ U20
20:00
Carioca U20 - Brazil
Nova Iguaçu U20
Nova Iguaçu U20
VS
Portuguesa RJ U20
Portuguesa RJ U20
20:00
Ligue A - Burundi
Les Eléphants
Les Eléphants
VS
Vital'O
Vital'O
20:00
Ligue A - Burundi
Aigle Noir
Aigle Noir
VS
Royal de Muramvya
Royal de Muramvya
20:00
Ligue A - Burundi
Flambeau du Centre
Flambeau du Centre
VS
Olympic Star
Olympic Star
20:00
Ligue A - Burundi
Kayanza United
Kayanza United
VS
Le Messager Ngozi
Le Messager Ngozi
20:15
Iraqi League - Iraq
Erbil
Erbil
VS
Zakho
Zakho
20:30
Premier League - Russia
Akhmat Grozny
Akhmat Grozny
VS
Krasnodar
Krasnodar
20:30
Premier League - Russia
Spartak Moskva
Spartak Moskva
VS
Rostov
Rostov
20:30
Erste Liga - Austria
Austria Klagenfurt
Austria Klagenfurt
VS
Amstetten
Amstetten
20:30
Serie D: Girone C - Italy
Trento Calcio 1921
Trento Calcio 1921
VS
Union Feltre
Union Feltre
20:30
Serie D: Girone C - Italy
Ambrosiana
Ambrosiana
VS
Mestre
Mestre
20:30
Serie D: Girone C - Italy
Campodarsego
Campodarsego
VS
Caldiero Terme
Caldiero Terme
20:30
Serie D: Girone C - Italy
Cartigliano
Cartigliano
VS
Adriese
Adriese
20:30
Serie D: Girone C - Italy
Cjarlins Muzane
Cjarlins Muzane
VS
Luparense
Luparense
20:30
Serie D: Girone C - Italy
Este
Este
VS
Union S. Giorgio-Sedico
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
PrimaVera 1 - Italy
Sampdoria U19
Sampdoria U19
VS
Spal U19
Spal U19
20:30
Regionalliga: Ost - Austria
Mauerwerk
Mauerwerk
VS
Wiener Neustadt
Wiener Neustadt
20:45
OTP Bank Liga - Hungary
Puskás
Puskás
VS
Zalaegerszegi TE
Zalaegerszegi TE
21:00
Veikkausliiga - Finland
TPS
TPS
VS
SJK
SJK
21:00
Ykkonen - Finland
MP
MP
VS
VPS
VPS
21:00
Ykkonen - Finland
MuSa
MuSa
VS
Jaro
Jaro
21:00
Ykkonen - Finland
EIF
EIF
VS
Oulu
Oulu
21:00
First Division - Denmark
Hobro
Hobro
VS
Fremad Amager
Fremad Amager
21:00
Serie A - Italy
Crotone
Crotone
VS
Atalanta
Atalanta
21:00
Premier League - Armenia
Pyunik
Pyunik
VS
Ararat
Ararat
21:00
1. HNL - Croatia
Slaven Koprivnica
Slaven Koprivnica
VS
Osijek
Osijek
21:00
1. Division - Cyprus
AEL
AEL
VS
Ermis
Ermis
21:00
Meistriliiga - Estonia
Levadia
Levadia
VS
Tammeka
Tammeka
21:00
Meistriliiga - Estonia
Tammeka
Tammeka
VS
Legion
Legion
21:00
Ykkonen - Finland
KTP
KTP
VS
Kajaani
Kajaani
21:00
Ykkonen - Finland
Gnistan
Gnistan
VS
KPV
KPV
21:00
Ykkonen - Finland
SJK Akatemia
SJK Akatemia
VS
MYPA
MYPA
21:00
Ligue 2 - France
Paris
Paris
VS
Caen
Caen
21:00
Super Liga - Serbia
Voždovac
Voždovac
VS
Bačka Topola
Bačka Topola
21:00
Super Liga - Serbia
Čukarički
Čukarički
VS
Novi Pazar
Novi Pazar
21:00
Super Liga - Serbia
Rad Beograd
Rad Beograd
VS
Zlatibor Čajetina
Zlatibor Čajetina
21:00
Superettan - Sweden
Dalkurd
Dalkurd
VS
Jönköpings Södra
Jönköpings Södra
21:00
Persha Liga - Ukraine
Volyn
Volyn
VS
Avanhard
Avanhard
21:00
Primera Division - Chile
Colo-Colo
Colo-Colo
VS
Deportes Iquique
Deportes Iquique
21:00
Premier League - Jordan
Al Ramtha
Al Ramtha
VS
Al Sareeh
Al Sareeh
21:00
Serie C: Girone A - Italy
Pro Vercelli
Pro Vercelli
VS
Giana Erminio
Giana Erminio
21:00
Serie C: Girone C - Italy
Paganese
Paganese
VS
Teramo
Teramo
21:00
Pfl - Russia
Volga Ulyanovsk
Volga Ulyanovsk
VS
Zenit Izhevsk
Zenit Izhevsk
21:00
Dfb Pokal Women - Germany
Borussia Bocholt W
Borussia Bocholt W
VS
Duisburg W
Duisburg W
21:00
Ligue A - Burundi
Muzinga
Muzinga
VS
Dynamik
Dynamik
21:00
Vysshaya Liga Women - Belarus
Minsk FK W
Minsk FK W
VS
Neman W
Neman W
21:15
Ligat ha'Al - Israel
Maccabi Petah Tikva
Maccabi Petah Tikva
VS
Hapoel Haifa
Hapoel Haifa
21:30
Bundesliga - Germany
Eintracht Frankfurt
Eintracht Frankfurt
VS
Werder Bremen
Werder Bremen
21:30
Bundesliga - Germany
Köln
Köln
VS
Bayern München
Bayern München
21:30
Bundesliga - Germany
Augsburg
Augsburg
VS
Mainz 05
Mainz 05
21:30
Bundesliga - Germany
Arminia Bielefeld
Arminia Bielefeld
VS
Borussia Dortmund
Borussia Dortmund
21:30
Parva Liga - Bulgaria
Slavia Sofia
Slavia Sofia
VS
Botev Plovdiv
Botev Plovdiv
21:30
Polish Cup - Poland
Olimpia Grudziądz
Olimpia Grudziądz
VS
Lechia Gdańsk
Lechia Gdańsk
21:50
Pro League - Saudi Arabia
Al Hilal
Al Hilal
VS
Dhamk
Dhamk
22:00
Premier League - England
Burnley
Burnley
VS
Chelsea
Chelsea
22:00
Championship - England
AFC Bournemouth
AFC Bournemouth
VS
Derby County
Derby County
22:00
Championship - England
Barnsley
Barnsley
VS
Watford
Watford
22:00
Championship - England
Luton Town
Luton Town
VS
Brentford
Brentford
22:00
Championship - England
Middlesbrough
Middlesbrough
VS
Nottingham Forest
Nottingham Forest
22:00
Championship - England
Millwall
Millwall
VS
Huddersfield Town
Huddersfield Town
22:00
Championship - England
Preston North End
Preston North End
VS
Birmingham City
Birmingham City
22:00
Championship - England
Queens Park Rangers
Queens Park Rangers
VS
Cardiff City
Cardiff City
22:00
Championship - England
Stoke City
Stoke City
VS
Rotherham United
Rotherham United
22:00
Championship - England
Swansea City
Swansea City
VS
Blackburn Rovers
Blackburn Rovers
22:00
Championship - England
Wycombe Wanderers
Wycombe Wanderers
VS
Sheffield Wednesday
Sheffield Wednesday
22:00
League One - England
Burton Albion
Burton Albion
VS
Blackpool
Blackpool
22:00
League One - England
Doncaster Rovers
Doncaster Rovers
VS
Lincoln City
Lincoln City
22:00
League One - England
Fleetwood Town
Fleetwood Town
VS
Oxford United
Oxford United
22:00
League One - England
Ipswich Town
Ipswich Town
VS
Crewe Alexandra
Crewe Alexandra
22:00
League One - England
Milton Keynes Dons
Milton Keynes Dons
VS
AFC Wimbledon
AFC Wimbledon
22:00
League One - England
Peterborough United
Peterborough United
VS
Shrewsbury Town
Shrewsbury Town
22:00
League One - England
Portsmouth
Portsmouth
VS
Charlton Athletic
Charlton Athletic
22:00
League One - England
Rochdale
Rochdale
VS
Bristol Rovers
Bristol Rovers
22:00
League One - England
Swindon Town
Swindon Town
VS
Hull City
Hull City
22:00
League One - England
Wigan Athletic
Wigan Athletic
VS
Northampton Town
Northampton Town
22:00
Superliga - Denmark
Nordsjælland
Nordsjælland
VS
Midtjylland
Midtjylland
22:00
Premiership - Scotland
Dundee United
Dundee United
VS
Ross County
Ross County
22:00
Premiership - Scotland
Livingston
Livingston
VS
Motherwell
Motherwell
22:00
Premier League - Ukraine
Oleksandria
Oleksandria
VS
Desna
Desna
22:00
League Two - England
Barrow
Barrow
VS
Bradford City
Bradford City
22:00
League Two - England
Cheltenham Town
Cheltenham Town
VS
Forest Green Rovers
Forest Green Rovers
22:00
League Two - England
Crawley Town
Crawley Town
VS
Cambridge United
Cambridge United
22:00
League Two - England
Leyton Orient
Leyton Orient
VS
Bolton Wanderers
Bolton Wanderers
22:00
League Two - England
Mansfield Town
Mansfield Town
VS
Walsall
Walsall
22:00
League Two - England
Newport County
Newport County
VS
Harrogate Town
Harrogate Town
22:00
League Two - England
Salford City
Salford City
VS
Oldham Athletic
Oldham Athletic
22:00
League Two - England
Southend United
Southend United
VS
Port Vale
Port Vale
22:00
League Two - England
Stevenage
Stevenage
VS
Grimsby Town
Grimsby Town
22:00
League Two - England
Tranmere Rovers
Tranmere Rovers
VS
Morecambe
Morecambe
22:00
National League - England
Boreham Wood
Boreham Wood
VS
Dagenham & Redbridge
Dagenham & Redbridge
22:00
National League - England
Bromley
Bromley
VS
Eastleigh
Eastleigh
22:00
National League - England
Dover Athletic
Dover Athletic
VS
Altrincham
Altrincham
22:00
National League - England
King's Lynn Town
King's Lynn Town
VS
Woking
Woking
22:00
National League - England
Macclesfield Town
Macclesfield Town
VS
Barnet
Barnet
22:00
National League - England
Maidenhead United
Maidenhead United
VS
Solihull Moors
Solihull Moors
22:00
National League - England
Stockport County
Stockport County
VS
Weymouth
Weymouth
22:00
National League - England
Yeovil Town
Yeovil Town
VS
Chesterfield
Chesterfield
22:00
Vanarama National League North - England
Fylde
Fylde
VS
Farsley Celtic
Farsley Celtic
22:00
Vanarama National League North - England
AFC Telford United
AFC Telford United
VS
Alfreton Town
Alfreton Town
22:00
Vanarama National League North - England
Curzon Ashton
Curzon Ashton
VS
Darlington
Darlington
22:00
Vanarama National League North - England
Gloucester City
Gloucester City
VS
Chester
Chester
22:00
Vanarama National League North - England
Guiseley
Guiseley
VS
Brackley Town
Brackley Town
22:00
Vanarama National League North - England
Kidderminster Harriers
Kidderminster Harriers
VS
Blyth Spartans
Blyth Spartans
22:00
Vanarama National League North - England
Southport
Southport
VS
Boston United
Boston United
22:00
Vanarama National League North - England
Spennymoor Town
Spennymoor Town
VS
Hereford
Hereford
22:00
FAI Cup - Republic of Ireland
Athlone Town
Athlone Town
VS
Shelbourne
Shelbourne
22:00
Serie B - Italy
Ascoli
Ascoli
VS
Pordenone
Pordenone
22:00
Serie B - Italy
Brescia
Brescia
VS
Virtus Entella
Virtus Entella
22:00
Serie B - Italy
Chievo
Chievo
VS
Cosenza
Cosenza
22:00
Serie B - Italy
Vicenza
Vicenza
VS
Pisa
Pisa
22:00
Serie B - Italy
Salernitana
Salernitana
VS
Reggiana
Reggiana
22:00
Serie B - Italy
Venezia
Venezia
VS
Empoli
Empoli
22:00
Premier League - Kazakhstan
Irtysh
Irtysh
VS
Kaisar
Kaisar
22:00
National Division - Moldova
Speranţa Nisporeni
Speranţa Nisporeni
VS
Codru Lozova
Codru Lozova
22:00
Premiership - Northern Ireland
Cliftonville
Cliftonville
VS
Carrick Rangers
Carrick Rangers
22:00
Premiership - Northern Ireland
Coleraine
Coleraine
VS
Glentoran
Glentoran
22:00
Premiership - Northern Ireland
Glenavon
Glenavon
VS
Dungannon Swifts
Dungannon Swifts
22:00
Premiership - Northern Ireland
Larne
Larne
VS
Ballymena United
Ballymena United
22:00
Premiership - Northern Ireland
Warrenpoint Town
Warrenpoint Town
VS
Portadown
Portadown
22:00
Segunda Liga - Portugal
Académica
Académica
VS
UD Oliveirense
UD Oliveirense
22:00
Championship - Scotland
Dundee
Dundee
VS
Raith Rovers
Raith Rovers
22:00
Championship - Scotland
Dunfermline Athletic
Dunfermline Athletic
VS
Queen of the South
Queen of the South
22:00
Championship - Scotland
Inverness CT
Inverness CT
VS
Arbroath
Arbroath
22:00
Championship - Scotland
Greenock Morton
Greenock Morton
VS
Ayr United
Ayr United
22:00
La Liga 2 - Spain
FC Cartagena
FC Cartagena
VS
Albacete
Albacete
22:00
Persha Liga - Ukraine
Metalist 1925 Kharkiv
Metalist 1925 Kharkiv
VS
Obolon'-Brovar
Obolon'-Brovar
22:00
Persha Liga - Ukraine
Chornomorets
Chornomorets
VS
Mykolaiv
Mykolaiv
22:00
Vanarama National League South - England
Billericay Town
Billericay Town
VS
Ebbsfleet United
Ebbsfleet United
22:00
Vanarama National League South - England
Braintree Town
Braintree Town
VS
Hemel Hempstead Town
Hemel Hempstead Town
22:00
Vanarama National League South - England
Dartford
Dartford
VS
Havant & Waterlooville
Havant & Waterlooville
22:00
Vanarama National League South - England
Dulwich Hamlet
Dulwich Hamlet
VS
Chelmsford City
Chelmsford City
22:00
Vanarama National League South - England
Eastbourne Borough
Eastbourne Borough
VS
Welling United
Welling United
22:00
Vanarama National League South - England
Hungerford Town
Hungerford Town
VS
Dorking Wanderers
Dorking Wanderers
22:00
Vanarama National League South - England
Maidstone United
Maidstone United
VS
Concord Rangers
Concord Rangers
22:00
Vanarama National League South - England
Oxford City
Oxford City
VS
Hampton & Richmond
Hampton & Richmond
22:00
Vanarama National League South - England
Slough Town
Slough Town
VS
Bath City
Bath City
22:00
Vanarama National League South - England
St Albans City
St Albans City
VS
Chippenham Town
Chippenham Town
22:00
2. Division - Norway
Alta
Alta
VS
Skeid
Skeid
22:00
Tercera - Group 11 - Spain
Constància
Constància
VS
Manacor
Manacor
22:00
Tercera - Group 11 - Spain
Génova
Génova
VS
Ferriolense
Ferriolense
22:00
1.Liga Classic - Switzerland
Zug
Zug
VS
Grasshopper II
Grasshopper II
22:00
1.Liga Classic - Switzerland
Schötz
Schötz
VS
Luzern II
Luzern II
22:00
1.Liga Classic - Switzerland
Gossau
Gossau
VS
Wettswil-Bonstetten
Wettswil-Bonstetten
22:00
1.Liga Classic - Switzerland
Höngg
Höngg
VS
Red Star Zürich
Red Star Zürich
22:00
1.Liga Classic - Switzerland
Linth
Linth
VS
St. Gallen II
St. Gallen II
22:00
1.Liga Classic - Switzerland
Winterthur II
Winterthur II
VS
Balzers
Balzers
22:00
Pfl - Russia
Dinamo Stavropol'
Dinamo Stavropol'
VS
Makhachkala
Makhachkala
22:00
Primera Division Women - Spain
Valencia W
Valencia W
VS
Athletic Club W
Athletic Club W
22:00
Premier League Women - Russia
Zenit W
Zenit W
VS
Lokomotiv Moscow W
Lokomotiv Moscow W
22:00
Segunda División - Chile
General Velásquez
General Velásquez
VS
Independiente
Independiente
22:15
Pro League - Belgium
Beerschot-Wilrijk
Beerschot-Wilrijk
VS
OH Leuven
OH Leuven
22:15
La Liga - Spain
Athletic Club
Athletic Club
VS
Sevilla
Sevilla
22:15
Super League - Greece
Atromitos
Atromitos
VS
PAS Giannina
PAS Giannina
22:15
Super League - Greece
Volos NFC
Volos NFC
VS
Larissa
Larissa
22:15
Ligat ha'Al - Israel
Maccabi Netanya
Maccabi Netanya
VS
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Kfar Saba
22:15
Pro League - Saudi Arabia
Abha
Abha
VS
Al Ittifaq
Al Ittifaq
22:30
Primeira Liga - Portugal
Belenenses
Belenenses
VS
Farense
Farense
22:30
Eerste Divisie - Netherlands
Roda JC Kerkrade
Roda JC Kerkrade
VS
FC Den Bosch
FC Den Bosch
22:30
Premier League - Egypt
Pyramids FC
Pyramids FC
VS
Al Mokawloon
Al Mokawloon
22:30
Segunda B - Group 3 - Spain
Atzeneta
Atzeneta
VS
Orihuela
Orihuela
22:30
Tercera - Group 11 - Spain
Binissalem
Binissalem
VS
Santa Catalina Atlético
Santa Catalina Atlético
22:30
Regionalliga: Ost - Austria
Leobendorf
Leobendorf
VS
Traiskirchen
Traiskirchen
22:30
Regionalliga: Ost - Austria
Leobendorf
Leobendorf
VS
Stripfing
Stripfing
22:45
Primera B - Ecuador
Manta
Manta
VS
Gualaceo
Gualaceo
23:00
Tipico Bundesliga - Austria
Salzburg
Salzburg
VS
Wattens
Wattens
23:00
Tipico Bundesliga - Austria
Hartberg
Hartberg
VS
Austria Wien
Austria Wien
23:00
Tipico Bundesliga - Austria
St. Pölten
St. Pölten
VS
Ried
Ried
23:00
Ligue 1 - France
Rennes
Rennes
VS
Brest
Brest
23:00
Premier League - Russia
Sochi
Sochi
VS
Lokomotiv Moskva
Lokomotiv Moskva
23:00
Super Lig - Turkey
Galatasaray
Galatasaray
VS
Ankaragücü
Ankaragücü
23:00
Premier Liga - Bosnia and Herzegovina
Zrinjski
Zrinjski
VS
Velez
Velez
23:00
Premier Liga - Bosnia and Herzegovina
Siroki Brijeg
Siroki Brijeg
VS
Olimpic Sarajevo
Olimpic Sarajevo
23:00
OTP Bank Liga - Hungary
Honvéd
Honvéd
VS
Mezőkövesd-Zsóry
Mezőkövesd-Zsóry
23:00
Polish Cup - Poland
Pogoń Siedlce
Pogoń Siedlce
VS
Radomiak Radom
Radomiak Radom
23:00
Super Liga - Serbia
Partizan
Partizan
VS
Mačva Šabac
Mačva Šabac
23:00
Fortuna Liga - Slovakia
Spartak Trnava
Spartak Trnava
VS
Zemplín Michalovce
Zemplín Michalovce
23:00
Fortuna Liga - Slovakia
Pohronie
Pohronie
VS
Zlaté Moravce
Zlaté Moravce
23:00
Fortuna Liga - Slovakia
Žilina
Žilina
VS
Senica
Senica
23:00
1. Lig - Turkey
Altınordu
Altınordu
VS
Bandırmaspor
Bandırmaspor
23:00
Primera Division - Peru
Cienciano
Cienciano
VS
UTC Cajamarca
UTC Cajamarca
23:00
Iraqi League - Iraq
Naft Al-Janoob
Naft Al-Janoob
VS
Al Quwa Al Jawiya
Al Quwa Al Jawiya
23:00
Tercera - Group 11 - Spain
PE Sant Jordi
PE Sant Jordi
VS
San Rafael
San Rafael
23:00
2. Lig: Beyaz - Turkey
Afjet Afyonspor
Afjet Afyonspor
VS
Niğde Belediyespor
Niğde Belediyespor
23:00
2. Lig: Beyaz - Turkey
Kocaelispor
Kocaelispor
VS
Ergene Velimeşespor
Ergene Velimeşespor
23:00
1.Liga Classic - Switzerland
Muttenz
Muttenz
VS
Bassecourt
Bassecourt
23:00
1.Liga Classic - Switzerland
Buochs
Buochs
VS
Goldau
Goldau
23:00
1.Liga Classic - Switzerland
Thalwil
Thalwil
VS
Tuggen
Tuggen
23:00
Dfb Pokal Women - Germany
Gütersloh W
Gütersloh W
VS
SGS Essen W
SGS Essen W
23:00
Liga Mx Women - Mexico
Mazatlán W
Mazatlán W
VS
Cruz Azul W
Cruz Azul W
23:00
Liga Primera U20 - Nicaragua
Real Estelí U20
Real Estelí U20
VS
Walter Ferretti U20
Walter Ferretti U20
23:05
1. HNL - Croatia
Istra 1961
Istra 1961
VS
Hajduk Split
Hajduk Split
23:15
Ligat ha'Al - Israel
Ironi Kiryat Shmona
Ironi Kiryat Shmona
VS
Hapoel Hadera
Hapoel Hadera
23:30
1. Division - Cyprus
APOEL
APOEL
VS
Apollon
Apollon
23:30
Superettan - Sweden
GIF Sundsvall
GIF Sundsvall
VS
Örgryte
Örgryte
23:30
Superettan - Sweden
Öster
Öster
VS
Halmstad
Halmstad
23:30
Challenge League - Switzerland
Chiasso
Chiasso
VS
Wil
Wil
23:30
Primera Division - Chile
Huachipato
Huachipato
VS
O'Higgins
O'Higgins
23:30
Premier League - Jordan
Al Wihdat
Al Wihdat
VS
Al Faysali
Al Faysali
23:45
Parva Liga - Bulgaria
Beroe
Beroe
VS
Arda
Arda
23:50
Pro League - Saudi Arabia
Al Ittihad
Al Ittihad
VS
Al Ahli
Al Ahli
 
Chủ nhật, 01/11
 
00:00
Serie A - Italy
Inter Milan
Inter Milan
VS
Parma
Parma
00:00
Eliteserien - Norway
Odd
Odd
VS
Sarpsborg 08
Sarpsborg 08
00:00
Scottish Cup - Scotland
Hearts
Hearts
VS
Hibernian
Hibernian
00:00
Superliga - Argentina
Aldosivi
Aldosivi
VS
Estudiantes
Estudiantes
00:00
Primera B - Ecuador
Puerto Quito
Puerto Quito
VS
Chacaritas
Chacaritas
00:00
Liga Nacional - Guatemala
Comunicaciones
Comunicaciones
VS
Malacateco
Malacateco
00:00
Primera Division - Guatemala
Siquinalá
Siquinalá
VS
Deportivo Petapa
Deportivo Petapa
00:00
2. Division - Norway
Arendal
Arendal
VS
Flekkerøy
Flekkerøy
00:00
Tercera - Group 11 - Spain
Alcúdia
Alcúdia
VS
Santanyi
Santanyi
00:00
Regionalliga: Ost - Austria
Team Wiener Linien
Team Wiener Linien
VS
Wiener Viktoria
Wiener Viktoria
00:15
Premier League - Malta
Hamrun Spartans
Hamrun Spartans
VS
Gzira United
Gzira United
00:15
Liga 1 - Romania
Botoşani
Botoşani
VS
UTA Arad
UTA Arad
00:15
La Liga 2 - Spain
Las Palmas
Las Palmas
VS
Real Oviedo
Real Oviedo
00:15
Premier League - Wales
Haverfordwest County
Haverfordwest County
VS
Bala Town
Bala Town
00:20
National League - England
Hartlepool United
Hartlepool United
VS
Torquay United
Torquay United
00:30
Premier League - England
Liverpool
Liverpool
VS
West Ham United
West Ham United
00:30
Bundesliga - Germany
Borussia M'gladbach
Borussia M'gladbach
VS
RB Leipzig
RB Leipzig
00:30
Pro League - Belgium
Sporting Charleroi
Sporting Charleroi
VS
Cercle Brugge
Cercle Brugge
00:30
La Liga - Spain
Osasuna
Osasuna
VS
Atlético Madrid
Atlético Madrid
00:30
Premier League - Ukraine
Dnipro-1
Dnipro-1
VS
Dynamo Kyiv
Dynamo Kyiv
00:30
Super League - Greece
Lamia
Lamia
VS
Panathinaikos
Panathinaikos
00:30
Polish Cup - Poland
Stal Mielec
Stal Mielec
VS
Piast Gliwice
Piast Gliwice
00:30
Segunda Liga - Portugal
Chaves
Chaves
VS
Vilafranquense
Vilafranquense
00:30
1.Liga Classic - Switzerland
Biel-Bienne
Biel-Bienne
VS
Solothurn
Solothurn
00:45
Eredivisie - Netherlands
FC Twente
FC Twente
VS
PEC Zwolle
PEC Zwolle
00:50
Ligat ha'Al - Israel
Hapoel Tel Aviv
Hapoel Tel Aviv
VS
Beitar Jerusalem
Beitar Jerusalem
01:00
Primeira Liga - Portugal
Rio Ave
Rio Ave
VS
Moreirense
Moreirense
01:00
Premier Liga - Bosnia and Herzegovina
Zeljeznicar
Zeljeznicar
VS
Radnik Bijeljina
Radnik Bijeljina
01:00
Ligue 2 - France
Guingamp
Guingamp
VS
Sochaux
Sochaux
01:00
Ligue 2 - France
Chambly
Chambly
VS
Dunkerque
Dunkerque
01:00
Ligue 2 - France
Ajaccio
Ajaccio
VS
Troyes
Troyes
01:00
Ligue 2 - France
Le Havre
Le Havre
VS
Pau
Pau
01:00
Ligue 2 - France
Nancy
Nancy
VS
Châteauroux
Châteauroux
01:00
Ligue 2 - France
Rodez
Rodez
VS
Auxerre
Auxerre
01:00
Ligue 2 - France
Valenciennes
Valenciennes
VS
Clermont
Clermont
01:00
Super League - Switzerland
Servette
Servette
VS
Zürich
Zürich
01:00
Challenge League - Switzerland
FC Schaffhausen
FC Schaffhausen
VS
Kriens
Kriens
01:00
Serie D - Brazil
América RN
América RN
VS
Globo
Globo
01:00
Serie D - Brazil
Portuguesa RJ
Portuguesa RJ
VS
Cabofriense
Cabofriense
01:00
Serie D - Brazil
Pelotas
Pelotas
VS
São Luiz
São Luiz
01:00
Serie D - Brazil
Caxias
Caxias
VS
Joinville
Joinville
01:00
Serie D - Brazil
Vitória ES
Vitória ES
VS
Real Noroeste
Real Noroeste
01:00
Premier League - Egypt
El Geish
El Geish
VS
Al Ahly
Al Ahly
01:00
Mineiro 2 - Brazil
Betim
Betim
VS
CAP Uberlândia
CAP Uberlândia
01:00
Mineiro 2 - Brazil
Democrata GV
Democrata GV
VS
Pouso Alegre
Pouso Alegre
01:00
Mineiro 2 - Brazil
Tupi
Tupi
VS
Mamoré
Mamoré
01:00
Mineiro 2 - Brazil
Nacional AC MG
Nacional AC MG
VS
Athletic Club
Athletic Club
01:00
Mineiro 2 - Brazil
Democrata SL
Democrata SL
VS
Betinense
Betinense
01:00
Mineiro 2 - Brazil
Ipatinga
Ipatinga
VS
Guarani MG
Guarani MG
01:00
Brasileiro U20 - Brazil
América Mineiro U20
América Mineiro U20
VS
Atletico-MG U20
Atletico-MG U20
01:00
Dfb Pokal Women - Germany
Fortuna Köln W
Fortuna Köln W
VS
Werder Bremen W
Werder Bremen W
01:00
Liga Mx Women - Mexico
Toluca W
Toluca W
VS
Atlas W
Atlas W
01:00
Carioca U20 - Brazil
Cabofriense U20
Cabofriense U20
VS
Macaé U20
Macaé U20
01:00
Carioca U20 - Brazil
Fluminense U20
Fluminense U20
VS
Resende U20
Resende U20
01:00
Paulista Série B - Brazil
América SP
América SP
VS
Bandeirante SP
Bandeirante SP
01:00
Paulista Série B - Brazil
Tanabi
Tanabi
VS
Andradina
Andradina
01:00
Paulista Série B - Brazil
Inter de Bebedouro
Inter de Bebedouro
VS
Matonense
Matonense
01:00
Paulista Série B - Brazil
Amparo
Amparo
VS
Flamengo SP
Flamengo SP
01:00
Paulista Série B - Brazil
Manthiqueira
Manthiqueira
VS
USAC
USAC
01:00
Paulista Série B - Brazil
Mauaense
Mauaense
VS
Barcelona EC
Barcelona EC
01:15
Liga Pro - Ecuador
Mushuc Runa
Mushuc Runa
VS
Técnico Universitario
Técnico Universitario
01:15
Primera Division - Peru
Universidad San Martín
Universidad San Martín
VS
Deportivo Binacional
Deportivo Binacional
01:30
OTP Bank Liga - Hungary
MOL Vidi
MOL Vidi
VS
Ferencváros
Ferencváros
01:30
Serie D - Brazil
Moto Club MA
Moto Club MA
VS
Juventude MA
Juventude MA
01:30
Serie D - Brazil
Floresta
Floresta
VS
Guarany de Sobral
Guarany de Sobral
01:30
Cearense 2 - Brazil
Campo Grande
Campo Grande
VS
Itapipoca
Itapipoca
01:30
Cearense 2 - Brazil
Icasa
Icasa
VS
Guarani de Juazeiro
Guarani de Juazeiro
01:30
Cearense 2 - Brazil
Tiradentes CE
Tiradentes CE
VS
União CE
União CE
02:00
Eredivisie - Netherlands
Ajax
Ajax
VS
Fortuna Sittard
Fortuna Sittard
02:00
Eredivisie - Netherlands
FC Groningen
FC Groningen
VS
VVV-Venlo
VVV-Venlo
02:00
First League - Montenegro
Mladost
Mladost
VS
Rudar
Rudar
02:00
First League - Montenegro
Mladost Ljeskopolje
Mladost Ljeskopolje
VS
Petrovac
Petrovac
02:00
First League - Montenegro
Sutjeska
Sutjeska
VS
Budućnost
Budućnost
02:00
First League - Montenegro
Dečić
Dečić
VS
Iskra
Iskra
02:00
First League - Montenegro
Zeta
Zeta
VS
Jezero
Jezero
02:00
Serie D - Brazil
Vilhenense
Vilhenense
VS
Rio Branco
Rio Branco
02:00
Serie D - Brazil
Campinense
Campinense
VS
Atlético Cajazeirense
Atlético Cajazeirense
02:00
Serie D - Brazil
Vitória da Conquista
Vitória da Conquista
VS
Central
Central
02:00
Serie D - Brazil
Operário Ltda
Operário Ltda
VS
União Rondonópolis
União Rondonópolis
02:00
Serie D - Brazil
Marcílio Dias
Marcílio Dias
VS
Atlético Tubarão
Atlético Tubarão
02:00
Primera Division - Chile
Curicó Unido
Curicó Unido
VS
Palestino
Palestino
02:00
Primera Division - Guatemala
Quiché
Quiché
VS
San Pedro
San Pedro
02:00
Carioca U20 - Brazil
Flamengo RJ U20
Flamengo RJ U20
VS
Americano U20
Americano U20
02:00
Paulista Série B - Brazil
Osvaldo Cruz
Osvaldo Cruz
VS
Assisense
Assisense
02:05
Liga Nacional - Guatemala
Iztapa
Iztapa
VS
Cotzumalguapa
Cotzumalguapa
02:15
Superliga - Argentina
Vélez Sarsfield
Vélez Sarsfield
VS
Huracán
Huracán
02:30
Eliteserien - Norway
Haugesund
Haugesund
VS
Aalesund
Aalesund
02:30
Serie B - Brazil
Oeste
Oeste
VS
Sampaio Corrêa
Sampaio Corrêa
02:30
Serie B - Brazil
Confiança
Confiança
VS
Chapecoense
Chapecoense
02:30
Major League Soccer - USA
Dallas
Dallas
VS
Houston Dynamo
Houston Dynamo
02:45
Pro League - Belgium
Club Brugge
Club Brugge
VS
Mechelen
Mechelen
02:45
First Division B - Belgium
Westerlo
Westerlo
VS
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
02:45
Serie A - Italy
Bologna
Bologna
VS
Cagliari
Cagliari
02:45
Liga 1 - Romania
Hermannstadt
Hermannstadt
VS
Universitatea Craiova
Universitatea Craiova
03:00
Eredivisie - Netherlands
Willem II
Willem II
VS
Vitesse
Vitesse
03:00
Ligue 1 - France
Nantes
Nantes
VS
PSG
PSG
03:00
La Liga - Spain
Deportivo Alavés
Deportivo Alavés
VS
Barcelona
Barcelona
03:00
Serie A - Brazil
Botafogo
Botafogo
VS
Ceará
Ceará
03:00
Serie C - Brazil
Imperatriz
Imperatriz
VS
Santa Cruz
Santa Cruz
03:00
Serie D - Brazil
Gama
Gama
VS
Tupynambás
Tupynambás
03:00
Serie D - Brazil
Bahia de Feira
Bahia de Feira
VS
Atlético Alagoinhas
Atlético Alagoinhas
03:00
Primera B - Ecuador
Santa Rita
Santa Rita
VS
Duros del Balón
Duros del Balón
03:00
Primera B - Ecuador
9 de Octubre
9 de Octubre
VS
Fuerza Amarilla
Fuerza Amarilla
03:00
Primera Division - Guatemala
Nueva Concepción
Nueva Concepción
VS
Solola
Solola
03:00
Paulista A3 - Brazil
Velo Clube
Velo Clube
VS
Noroeste
Noroeste
03:00
Liga Mayor - Dominican Republic
Vega Real
Vega Real
VS
Don Bosco Jarabacoa
Don Bosco Jarabacoa
03:00
Liga Mayor - Dominican Republic
Universidad O&M
Universidad O&M
VS
Delfines Del Este
Delfines Del Este
03:00
Ligue Haïtienne - Haiti
Violette AC
Violette AC
VS
Ouanaminthe
Ouanaminthe
03:00
Lpf - Panama
Atlético Chiriquí
Atlético Chiriquí
VS
Deportivo Universitario
Deportivo Universitario
03:00
Liga Primera U20 - Nicaragua
Managua U20
Managua U20
VS
Municipal Jalapa U20
Municipal Jalapa U20
03:30
Primeira Liga - Portugal
Marítimo
Marítimo
VS
Nacional
Nacional
03:30
Serie D - Brazil
Galvez
Galvez
VS
Atlético Acreano
Atlético Acreano
03:30
Liga BetPlay - Colombia
Jaguares de Córdoba
Jaguares de Córdoba
VS
Envigado
Envigado
03:30
Liga Pro - Ecuador
Delfin
Delfin
VS
LDU Portoviejo
LDU Portoviejo
03:30
Primera Division - Peru
Alianza Universidad
Alianza Universidad
VS
Universitario
Universitario
04:00
Primera Division - Venezuela
Mineros de Guayana
Mineros de Guayana
VS
Estudiantes Mérida
Estudiantes Mérida
04:00
Liga Premier Serie A - Mexico
Cañoneros Marina
Cañoneros Marina
VS
Pioneros de Cancún
Pioneros de Cancún
04:00
Liga Premier Serie A - Mexico
Irapuato
Irapuato
VS
Cafetaleros Chiapas II
Cafetaleros Chiapas II
04:15
Division 1 - Paraguay
General Díaz
General Díaz
VS
Sportivo Luqueño
Sportivo Luqueño

Trandau.tv - trực tiếp bóng đá hôm nay bản đẹp

Lý do nên xem trực tiếp bóng đá tại Trandau.tv?

Theo dõi những màn chạy đua gay gắt, chuộc trám trán cân sức giữa các đội thi đấu chính là điều tuyệt vời đối với những người đam mê bóng đá. Vậy nên Trandau.tv ra đời để thỏa mãn nhiều hơn nhu cầu của người hâm mộ, trở thành địa chỉ xem trực tiếp bóng đá nhanh chóng, không giật lag, chất lượng hình ảnh full HD,...

Kênh Xem trực tiếp bóng đá hay nhất

Sự ra đời của Trandau.tv

Chất lượng - nhanh chóng - đầy đủ là tiêu chí mà Trandau.tv hướng đến để phục vụ tối đa nhu cầu của fan thể thao vua. Website sẽ cập nhật và phát sóng những màn đối đầu hấp dẫn nhất hành tinh từ các giải đấu phạm vi trong nước cho đến quốc tế như cúp C1 châu Âu, Ngoại Hạng Anh… Ngoài ra, nó còn cung cấp thêm về diễn biến trận đấu, kết quả thi đấu, tỷ số,... để người hâm mộ cập nhật thêm. 

Đảm bảo rằng sự ra đời của website này mang đến cho người hâm mộ phút giây thư giãn thoải mái, hòa cùng không khí sôi động của các giải đấu. Đặc biệt, chất lượng hình ảnh full HD, đường truyền ổn định, mang đến cảm giác như đang trải nghiệm theo dõi trận tiếp tại khán đài cực kỳ thú vị. 

Những ưu điểm nổi bật khi xem trực tiếp bóng đá tại Trandau.tv

Khi xem trực tiếp tại Trandau.tv bạn không còn bị những sự cố làm phiền vì trang web hội tụ những điểm nổi bật sau đây:

Đường truyền ổn định

Trandau.tv áp dụng công nghệ phát đường truyền hiện đại, đảm bảo toàn bộ trận đấu diễn ra với hình ảnh sắc nét, không có hiện tượng giật lag hay bị gián đoạn khi xem. 

Hệ thống máy chủ chuẩn, công nghệ thu hình tuyệt đỉnh cho tốc độ đường truyền ổn định, không bị mờ nhạt hình ảnh. Đồng thời, video xem mượt mà, giảm thiểu tối đa tình trạng sai lệch về âm thanh và hình ảnh. 

Hỗ trợ bình luận tiếng Việt, chất lượng full HD

Còn gì tuyệt vời hơn khi trải nghiệm cuộc đối kháng chất lượng Full HD. Trandau.tv mang đến cho bạn các trận bóng đá trực tiếp hình ảnh miễn chê. 

Hỗ trợ bình luận tiếng Việt, giúp bạn thoải mái và hiểu hơn về trận cầu đỉnh cao. 

Có thể xem trực tiếp bóng đá trên điện thoại thông minh

Không cần phải có Smart TV hay truyền hình K+ vì với website này bạn hoàn toàn có thể theo dõi bóng đá qua điện thoại thông minh. Yêu cầu để xem được là smartphone có kết nối internet. 

Cập nhật đầy đủ các trận bóng đá và thông tin

Tất cả các trận bóng đá thuộc giải ngoại hạng Anh, cúp C1 Châu Âu, C2… Cho nên fan yêu thích đội nào đều có thể tận mắt chứng kiến những cuộc chạm trán nảy lửa, cổ vũ nhiệt tình tinh thần thi đấu cho câu lạc bộ mà mình hâm mộ. 

Trandau.tv cập nhật nhanh chóng, chính xác thông tin về các trận đấu. Tại mục này người hâm mộ sẽ nắm rõ tên đội hình, trọng tài, giải đấu, huấn luyện viên...

Giao diện thân thiện, chứa rất ít quảng cáo

Quảng cáo chèn vào khi các đội đang thi đấu gây ra nhiều bất tiện cho người theo dõi. Vì thế, Trandau.tv chỉ chèn quảng cáo vào lúc các cầu thủ giải lao. Trải nghiệm tại web bạn sẽ có được cuộc vui trọn vẹn và cảm xúc không bị ảnh hưởng. 

Giao diện web sắp xếp một cách khoa học, chứa đầy đủ các mục thông tin cần có. Vì thế người dùng dễ dàng thao tác, theo dõi đầy đủ tất cả các trận bóng hoàn toàn miễn phí chỉ với click chuột. 

Tổng hợp các kênh phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay

Bóng đá là môn thể thao có lượng fan hâm mộ lớn nhất trên thế giới. Những trận cầu kinh điển đến từ các giải đấu lớn như Cúp C1 châu Âu, Ngoại Hạng Anh, Euro, World Cup, U23 châu Á… chưa bao giờ hết “hot” đối với người đam mê bóng đá. Một số kênh phát sóng bóng đá trực tuyến là:

  • Truyền hình VTV;

  • K+;

  • Vietnamnet.vn;

  • Thethao247.vn

  • Banthang.tv;

  • Tructiepbongda.vip;

  • vaoroi.tv;

  • ibongda.pro;

  • thevangtv.com;

  • bongda24h.vn;

  • 24h.com.vn;

  • dabong.net;

Trandau.tv trang xem bóng đá không quảng cáo

Bóng đá luôn được người hâm mộ ưu ái dành sự quan tâm đặc biệt. Việc theo dõi những cuộc chạm trán nảy lửa, gay cấn trực tiếp tại sân vận động là điều mà bất kỳ ai cũng mong muốn trải nghiệm. Thế nhưng điều này vẫn còn là khó khăn với nhiều người, thay vào đó họ lựa chọn hình thức xem bóng đá trực tuyến. 

Trang web phát sóng bóng đá trực tuyến với chất lượng cao. Video bóng đá liên tục được cập nhật, với hệ thống hình ảnh và âm thanh chuẩn, sống động mang đến phút giây giải trí thoải mái. Điều đặc biệt là Trandau.tv phát video không chứa quảng cáo, xem trực tuyến ổn định, không giới hạn tốc độ đường truyền.

Giao diện thân thiện, người dùng sử dụng dễ dàng, theo dõi bóng đá trực tuyến hấp dẫn, đạt chất lượng cao. Tại trang chủ website, một danh sách về lịch thi đấu, thời gian, tên đội bóng, giải đấu… giúp người dùng cập nhật thông tin chuẩn xác. Nhấp chuột vào nút xem là bạn đã có thể theo dõi được đội bóng yêu thích thi đấu. 

Nhằm thỏa mãn đam mê của người hâm mộ nước ta, chúng tôi còn cung cấp nhiều video thể thao vua đa dạng giải đấu, theo dõi miễn phí, chất lượng siêu đỉnh:

  • Premier League - giải ngoại hạng Anh;

  • UEFA Champions League - Cúp C1 châu Âu;

  • Giải bóng thi đấu trong phạm vi từng quốc gia;

  • Các giải đội tuyển quốc gia Việt Nam tham gia;

  • Giải thi đấu khu vực châu Á

Trực tiếp bóng đá Chất Lượng HD

  •  

    Trong trường hợp bạn không có thời gian xem hay bị bỏ lỡ trận thi đấu trực tiếp hay

    Bạn không cần quá lo lắng vì website cung cấp thêm mục tin tức với nội dung phong phú và đầy đủ nhất về trận đấu, các nhận định chuyên gia, thông tin bên lề… liên tục cập nhật 24h. Vì thế, bạn vừa có thể nắm bắt cụ thể được nội dung trận đấu đã bỏ lỡ vừa tích lũy thêm được nhiều kiến thức hay và thú vị về bóng đá. 

    Trên đây là những chia sẻ về website xem bóng đá trực tuyến Trandau.tv. Hi vọng bạn sẽ có những phút giây thư giãn, hòa nhịp với bóng đá trực tiếp cùng Trandau.tv trực tiếp bóng đá nhé!