Trực tiếp bóng đá hôm nay

LIVE
Hamburg European Open
Nghỉ giữa hiệp
Champions League - Europe
Krasnodar
Krasnodar
1 - 1
PAOK
PAOK
Nghỉ giữa hiệp
Champions League - Europe
Slavia Praha
Slavia Praha
0 - 0
Midtjylland
Midtjylland
Nghỉ giữa hiệp
Champions League - Europe
Maccabi Tel Aviv
Maccabi Tel Aviv
1 - 0
Salzburg
Salzburg
Hiệp 1: 31'
Carabao Cup
Luton Town
Luton Town
0 - 0
Man United
Man United
03:00
Torneo Betplay - Colombia
Barranquilla
Barranquilla
VS
Bogotá
Bogotá
Hiệp 2: 87'
Paulista A2 - Brazil
São Bento
São Bento
3 - 0
São Bernardo
São Bernardo
Hiệp 1: 45'+2
Segunda Liga - Portugal
Varzim
Varzim
0 - 0
Arouca
Arouca
03:00
Primera B - Chile
Barnechea
Barnechea
VS
Melipilla
Melipilla
03:00
Primera Division - Peru
Atlético Grau
Atlético Grau
VS
Deportivo Municipal
Deportivo Municipal
03:30
Primera Division - Peru
Academia Cantolao
Academia Cantolao
VS
Sport Huancayo
Sport Huancayo
05:00
Copa do Brasil - Brazil
CRB
CRB
VS
Juventude
Juventude
05:00
Primera B - Ecuador
Gualaceo
Gualaceo
VS
América de Quito
América de Quito
05:00
Primera B - Ecuador
Manta
Manta
VS
Independiente Juniors
Independiente Juniors
05:00
Primera B - Ecuador
Fuerza Amarilla
Fuerza Amarilla
VS
Puerto Quito
Puerto Quito
05:00
Primera B - Ecuador
Duros del Balón
Duros del Balón
VS
Chacaritas
Chacaritas
05:00
Primera B - Ecuador
Santa Rita
Santa Rita
VS
9 de Octubre
9 de Octubre
05:00
Liga Ascenso - Mexico
Mineros de Zacatecas
Mineros de Zacatecas
VS
Tepatitlán de Morelos
Tepatitlán de Morelos
05:15
Copa Libertadores - South America
Tigre
Tigre
VS
Bolívar
Bolívar
05:15
Copa Libertadores - South America
Estudiantes Mérida
Estudiantes Mérida
VS
Nacional
Nacional
05:15
Copa Libertadores - South America
Barcelona
Barcelona
VS
Flamengo
Flamengo
06:00
Serie B - Brazil
Operário PR
Operário PR
VS
Cuiabá
Cuiabá
06:15
Canadian Soccer League - Canada
Brantford Galaxy
Brantford Galaxy
VS
Hamilton City
Hamilton City
07:05
Liga Ascenso - Mexico
Correcaminos UAT
Correcaminos UAT
VS
Cimarrones de Sonora
Cimarrones de Sonora
07:30
Copa do Brasil - Brazil
América Mineiro
América Mineiro
VS
Ponte Preta
Ponte Preta
07:30
Liga BetPlay - Colombia
Cúcuta Deportivo
Cúcuta Deportivo
VS
Deportivo Cali
Deportivo Cali
07:30
Copa Libertadores - South America
Junior
Junior
VS
Independiente del Valle
Independiente del Valle
07:30
Copa Libertadores - South America
LDU Quito
LDU Quito
VS
São Paulo
São Paulo
07:30
Copa Libertadores - South America
Deportivo Binacional
Deportivo Binacional
VS
River Plate
River Plate
08:00
NBA - North America
08:00
USL Championship - USA
Austin Bold
Austin Bold
VS
Swope Park Rangers
Swope Park Rangers
09:05
Liga Ascenso - Mexico
Dorados
Dorados
VS
Cancún
Cancún
12:00
Emperor Cup - Japan
Mizushima
Mizushima
VS
Matsue City
Matsue City
13:00
Emperor Cup - Japan
Iwaki
Iwaki
VS
Reinmeer Aomori
Reinmeer Aomori
14:00
Premier League - Hong Kong
Southern District
Southern District
VS
Eastern
Eastern
14:00
Emperor Cup - Japan
FC Tokushima
FC Tokushima
VS
Matsuyama University
Matsuyama University
14:30
League One - China PR
Guizhou Zhicheng
Guizhou Zhicheng
VS
Shaanxi Chang'an
Shaanxi Chang'an
14:30
League One - China PR
Changchun Yatai
Changchun Yatai
VS
Zhenjiang Huasa
Zhenjiang Huasa
15:00
League One - China PR
Beijing BG
Beijing BG
VS
Taizhou Yuanda
Taizhou Yuanda
15:00
Emperor Cup - Japan
Niigata University
Niigata University
VS
Artista Asama
Artista Asama
15:00
Emperor Cup - Japan
VONDS Ichihara
VONDS Ichihara
VS
Tokyo Musashino City
Tokyo Musashino City
15:00
Emperor Cup - Japan
Fukuoka University
Fukuoka University
VS
Institute of Fitness
Institute of Fitness
15:00
Premier League - Mongolia
Ulaanbaatar City
Ulaanbaatar City
VS
Anduud City
Anduud City
16:00
Premier League - Kazakhstan
Kaspiy
Kaspiy
VS
Taraz
Taraz
16:00
Primavera Cup - Italy
Sassuolo U19
Sassuolo U19
VS
Spal U19
Spal U19
16:00
Primavera Cup - Italy
Lecce U19
Lecce U19
VS
Benevento U19
Benevento U19
16:00
National League - Myanmar
Hantharwady United
Hantharwady United
VS
Yadanarbon
Yadanarbon
16:00
National League - Myanmar
Magwe
Magwe
VS
Southern Myanmar
Southern Myanmar
16:00
National League - Myanmar
Sagaing United
Sagaing United
VS
I.S.P.E
I.S.P.E
16:15
Emperor Cup - Japan
Arterivo Wakayama
Arterivo Wakayama
VS
Biwako Shiga
Biwako Shiga
16:30
J-League - Japan
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
VS
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
16:30
J2-League - Japan
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
VS
Tochigi
Tochigi
16:30
Primavera Cup - Italy
Frosinone U19
Frosinone U19
VS
Salernitana U19
Salernitana U19
16:45
Npl Queensland - Australia
Gold Coast United
Gold Coast United
VS
Gold Coast Knights
Gold Coast Knights
17:00
Youth League - Russia
Zenit U19
Zenit U19
VS
UOR №5 U20
UOR №5 U20
17:00
J-League - Japan
Kashima Antlers
Kashima Antlers
VS
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
17:00
J-League - Japan
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
VS
Yokohama
Yokohama
17:00
J-League - Japan
Oita Trinita
Oita Trinita
VS
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
17:00
J-League - Japan
Gamba Osaka
Gamba Osaka
VS
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
17:00
J-League - Japan
Vissel Kobe
Vissel Kobe
VS
Sagan Tosu
Sagan Tosu
17:00
J-League - Japan
Tokyo
Tokyo
VS
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
17:00
J2-League - Japan
Omiya Ardija
Omiya Ardija
VS
Tokushima Vortis
Tokushima Vortis
17:00
J2-League - Japan
Fagiano Okayama
Fagiano Okayama
VS
Montedio Yamagata
Montedio Yamagata
17:00
J2-League - Japan
Machida Zelvia
Machida Zelvia
VS
V-Varen Nagasaki
V-Varen Nagasaki
17:00
J2-League - Japan
Ehime
Ehime
VS
Albirex Niigata
Albirex Niigata
17:00
J2-League - Japan
Matsumoto Yamaga
Matsumoto Yamaga
VS
Ryūkyū
Ryūkyū
17:00
J2-League - Japan
Zweigen Kanazawa
Zweigen Kanazawa
VS
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
17:00
J2-League - Japan
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
VS
ThespaKusatsu Gunma
ThespaKusatsu Gunma
17:00
J2-League - Japan
Giravanz Kitakyushu
Giravanz Kitakyushu
VS
Mito Hollyhock
Mito Hollyhock
17:00
J2-League - Japan
JEF United
JEF United
VS
Renofa Yamaguchi
Renofa Yamaguchi
17:00
Emperor Cup - Japan
Honda
Honda
VS
Tokoha University
Tokoha University
17:00
Emperor Cup - Japan
Kochi United
Kochi United
VS
Takamatsu High School
Takamatsu High School
17:00
Emperor Cup - Japan
Fuji University
Fuji University
VS
Sony Sendai
Sony Sendai
17:00
Emperor Cup - Japan
Tsukuba University
Tsukuba University
VS
Toin University
Toin University
17:00
Emperor Cup - Japan
Fukui United
Fukui United
VS
Toyama Shinjo
Toyama Shinjo
17:00
Emperor Cup - Japan
Nagara Club
Nagara Club
VS
Maruyasu Okazaki
Maruyasu Okazaki
17:00
Emperor Cup - Japan
TIAMO Hirakata
TIAMO Hirakata
VS
Nara Club
Nara Club
17:00
Emperor Cup - Japan
MD Nagasaki
MD Nagasaki
VS
Verspah Oita
Verspah Oita
17:00
Korean Cup - Korea Republic
Jeonbuk Motors
Jeonbuk Motors
VS
Seongnam
Seongnam
17:30
J-League - Japan
Shimizu S-Pulse
Shimizu S-Pulse
VS
Urawa Reds
Urawa Reds
17:30
J-League - Japan
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
VS
Vegalta Sendai
Vegalta Sendai
17:30
J2-League - Japan
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
VS
Ventforet Kofu
Ventforet Kofu
17:30
Korean Cup - Korea Republic
Ulsan
Ulsan
VS
Pohang Steelers
Pohang Steelers
18:00
Youth League - Russia
Lokomotiv Moskva U20
Lokomotiv Moskva U20
VS
Rubin Kazan U20
Rubin Kazan U20
18:00
Youth League - Russia
CSKA Moskva U20
CSKA Moskva U20
VS
Ufa U20
Ufa U20
18:00
Youth League - Russia
Spartak Moskva U20
Spartak Moskva U20
VS
Tambov U20
Tambov U20
18:00
League One - China PR
Nantong Zhiyun
Nantong Zhiyun
VS
Sichuan
Sichuan
18:00
Latvian Cup - Latvia
Dinamo Riga
Dinamo Riga
VS
Valmiera / BSS
Valmiera / BSS
18:00
Premier League - Mongolia
Erchim
Erchim
VS
Ulaanbaatar
Ulaanbaatar
18:35
League One - China PR
Beijing Renhe
Beijing Renhe
VS
Nei Mongol Zhongyou
Nei Mongol Zhongyou
18:35
League One - China PR
Shenyang Urban
Shenyang Urban
VS
Jiangxi Liansheng
Jiangxi Liansheng
19:00
Professional Development League - England
Wigan U23
Wigan U23
VS
Hull City U23
Hull City U23
19:00
Erovnuli Liga 2 - Georgia
Zugdidi
Zugdidi
VS
Gagra
Gagra
19:00
Erovnuli Liga 2 - Georgia
Shevardeni 1906
Shevardeni 1906
VS
Sioni
Sioni
19:00
Youth League - Russia
Strogino U20
Strogino U20
VS
Khimki U20
Khimki U20
19:00
Youth League - Russia
Rotor Volgograd U20
Rotor Volgograd U20
VS
Krasnodar U19
Krasnodar U19
19:15
Premier League - Armenia
Lori
Lori
VS
Pyunik
Pyunik
19:30
FNL - Russia
Krasnodar II
Krasnodar II
VS
Orenburg
Orenburg
19:30
Latvian Cup - Latvia
Lokomotiv Daugavpils
Lokomotiv Daugavpils
VS
Ventspils
Ventspils
19:30
Latvian Cup - Latvia
Auda
Auda
VS
Rīgas FS
Rīgas FS
19:30
Latvian Cup - Latvia
Grobiņa
Grobiņa
VS
Spartaks Jūrmala
Spartaks Jūrmala
20:00
Vysshaya Liga - Belarus
Smolevichy-STI
Smolevichy-STI
VS
Minsk
Minsk
20:00
Erovnuli Liga 2 - Georgia
Aragvi Dusheti
Aragvi Dusheti
VS
WIT Georgia
WIT Georgia
20:00
Slovenian Cup - Slovenia
Beltinci
Beltinci
VS
Bravo
Bravo
20:00
Primavera Cup - Italy
Monza U19
Monza U19
VS
Pisa U19
Pisa U19
20:00
Primavera Cup - Italy
Milan U19
Milan U19
VS
Brescia U19
Brescia U19
20:00
Primavera Cup - Italy
Sampdoria U19
Sampdoria U19
VS
Virtus Entella U19
Virtus Entella U19
20:00
Primavera Cup - Italy
Cremonese U19
Cremonese U19
VS
Parma U19
Parma U19
20:00
Primavera Cup - Italy
Reggiana U19
Reggiana U19
VS
Pescara U19
Pescara U19
20:00
Primavera Cup - Italy
Venezia U19
Venezia U19
VS
Cittadella U19
Cittadella U19
20:00
Primavera Cup - Italy
Bologna U19
Bologna U19
VS
Chievo U19
Chievo U19
20:00
Primavera Cup - Italy
Crotone U19
Crotone U19
VS
Reggina U19
Reggina U19
20:00
Carioca U20 - Brazil
Madureira U20
Madureira U20
VS
Flamengo RJ U20
Flamengo RJ U20
20:00
Carioca U20 - Brazil
Portuguesa RJ U20
Portuguesa RJ U20
VS
América RJ U20
América RJ U20
20:00
Carioca U20 - Brazil
Vasco U20
Vasco U20
VS
Macaé U20
Macaé U20
20:30
Coppa Italia - Italy
Piacenza
Piacenza
VS
Teramo
Teramo
20:30
2. Liga - Slovakia
Liptovský Mikuláš
Liptovský Mikuláš
VS
Skalica
Skalica
20:30
2. Liga - Slovakia
Žilina II
Žilina II
VS
Slavoj Trebišov
Slavoj Trebišov
20:30
2. Liga - Slovakia
Púchov
Púchov
VS
Banska Bystrica
Banska Bystrica
20:30
2. Liga - Slovakia
FK Košice
FK Košice
VS
Slovan Bratislava II
Slovan Bratislava II
20:30
2. Liga - Slovakia
Šamorín
Šamorín
VS
Komárno
Komárno
20:30
2. Liga - Slovakia
Partizán Bardejov
Partizán Bardejov
VS
Petržalka akadémia
Petržalka akadémia
20:30
Macedonian Cup - Macedonia FYR
Pobeda
Pobeda
VS
Makedonija
Makedonija
20:30
Macedonian Cup - Macedonia FYR
Ljuboten
Ljuboten
VS
Pelister
Pelister
20:30
Macedonian Cup - Macedonia FYR
FK Sloga Vinica 1934
FK Sloga Vinica 1934
VS
Shkupi
Shkupi
20:30
Macedonian Cup - Macedonia FYR
Veleshta
Veleshta
VS
FK Kozuv Gevgelija
FK Kozuv Gevgelija
20:30
Macedonian Cup - Macedonia FYR
Rosoman
Rosoman
VS
Belasica
Belasica
20:30
Macedonian Cup - Macedonia FYR
Ohrid
Ohrid
VS
Renova
Renova
20:30
Macedonian Cup - Macedonia FYR
Labunishta
Labunishta
VS
Sileks
Sileks
20:30
Macedonian Cup - Macedonia FYR
Kamenica-Sasa
Kamenica-Sasa
VS
Borec
Borec
20:30
Macedonian Cup - Macedonia FYR
Gostivar
Gostivar
VS
Tikves
Tikves
20:30
Macedonian Cup - Macedonia FYR
Vlazrimi Kicevo
Vlazrimi Kicevo
VS
Rabotnicki
Rabotnicki
21:00
Coppa Italia - Italy
Carpi
Carpi
VS
Casarano
Casarano
21:00
Allsvenskan - Sweden
Helsingborg
Helsingborg
VS
Malmö FF
Malmö FF
21:00
Allsvenskan - Sweden
Elfsborg
Elfsborg
VS
Sirius
Sirius
21:00
Allsvenskan - Sweden
Kalmar
Kalmar
VS
Häcken
Häcken
21:00
Allsvenskan - Sweden
Örebro
Örebro
VS
Norrköping
Norrköping
21:00
Allsvenskan - Sweden
Djurgården
Djurgården
VS
Varberg
Varberg
21:00
Allsvenskan - Sweden
AIK
AIK
VS
Mjällby
Mjällby
21:00
Allsvenskan - Sweden
IFK Göteborg
IFK Göteborg
VS
Hammarby
Hammarby
21:00
Allsvenskan - Sweden
Falkenberg
Falkenberg
VS
Östersunds FK
Östersunds FK
21:00
Czech Cup - Czech Republic
Kolín
Kolín
VS
Viktoria Žižkov
Viktoria Žižkov
21:00
Czech Cup - Czech Republic
Karlovy Vary
Karlovy Vary
VS
Slavoj Vyšehrad
Slavoj Vyšehrad
21:00
Russian Cup - Russia
Salyut Belgorod
Salyut Belgorod
VS
Arsenal Tula
Arsenal Tula
21:00
Youth League - Russia
Rostov U20
Rostov U20
VS
Sochi U20
Sochi U20
21:00
Slovakia Cup - Slovakia
Velke Lovce
Velke Lovce
VS
Baník Lehota p.Vtáčnikom
Baník Lehota p.Vtáčnikom
21:00
Primera B - Chile
Cobreloa
Cobreloa
VS
Unión San Felipe
Unión San Felipe
21:00
Premier League - Jordan
Ma'an
Ma'an
VS
Al Jazeera
Al Jazeera
21:00
Primavera Cup - Italy
Napoli U19
Napoli U19
VS
Ascoli U19
Ascoli U19
21:30
Coppa Italia - Italy
Novara
Novara
VS
Gelbison
Gelbison
21:30
Premier League - Armenia
Gandzasar
Gandzasar
VS
Shirak
Shirak
21:30
2. HNL - Croatia
Osijek II
Osijek II
VS
Croatia Zmijavci
Croatia Zmijavci
21:30
2. HNL - Croatia
Opatija
Opatija
VS
Solin
Solin
21:30
FNL - Russia
Volgar Astrakhan
Volgar Astrakhan
VS
Irtysh
Irtysh
21:30
Primera B - Chile
San Marcos
San Marcos
VS
Copiapó
Copiapó
21:30
3. Liga CFL - Czech Republic
Sparta Praha II
Sparta Praha II
VS
Králův Dvůr
Králův Dvůr
21:30
3. Liga MSFL - Czech Republic
Velké Meziříčí
Velké Meziříčí
VS
Vrchovina
Vrchovina
22:00
Coppa Italia - Italy
Carrarese
Carrarese
VS
Ambrosiana
Ambrosiana
22:00
Coppa Italia - Italy
Catanzaro
Catanzaro
VS
Virtus Francavilla
Virtus Francavilla
22:00
Coppa Italia - Italy
Livorno
Livorno
VS
Pro Patria
Pro Patria
22:00
Coppa Italia - Italy
Pontedera
Pontedera
VS
Arezzo
Arezzo
22:00
Regionalliga: Nord - Germany
LSK Hansa
LSK Hansa
VS
St. Pauli II
St. Pauli II
22:00
Regionalliga: Nord - Germany
Heider SV
Heider SV
VS
Phönix Lübeck
Phönix Lübeck
22:00
Regionalliga: Nord - Germany
HSC Hannover
HSC Hannover
VS
Hannover 96 II
Hannover 96 II
22:00
Regionalliga: Nord - Germany
Atlas Delmenhorst
Atlas Delmenhorst
VS
Havelse
Havelse
22:00
Regionalliga: Nord - Germany
VfB Oldenburg
VfB Oldenburg
VS
Jeddeloh
Jeddeloh
22:00
Segunda Liga - Portugal
Cova Piedade
Cova Piedade
VS
Académica
Académica
22:00
Segunda Liga - Portugal
Benfica II
Benfica II
VS
Chaves
Chaves
22:00
Segunda Liga - Portugal
UD Oliveirense
UD Oliveirense
VS
Porto II
Porto II
22:00
FNL - Russia
Krylya Sovetov
Krylya Sovetov
VS
Dinamo Bryansk
Dinamo Bryansk
22:00
FNL - Russia
Neftekhimik
Neftekhimik
VS
Tekstilshchik
Tekstilshchik
22:00
AFC Champions League - Asia
Esteghlal
Esteghlal
VS
Al Ahli
Al Ahli
22:00
Latvian Cup - Latvia
Rēzekne / BJSS
Rēzekne / BJSS
VS
Tukums
Tukums
22:00
Liga Revelacao U23 - Portugal
Vitória Guimarães U23
Vitória Guimarães U23
VS
Leixões U23
Leixões U23
22:30
Coppa Italia - Italy
Bari 1908
Bari 1908
VS
Trastevere
Trastevere
22:30
Meistaradeildin - Faroe Islands
TB
TB
VS
NSÍ
NSÍ
22:30
Veikkausliiga - Finland
Mariehamn
Mariehamn
VS
Ilves
Ilves
22:30
Veikkausliiga - Finland
SJK
SJK
VS
Lahti
Lahti
22:30
Veikkausliiga - Finland
Haka
Haka
VS
RoPS
RoPS
22:30
Veikkausliiga - Finland
Inter Turku
Inter Turku
VS
Honka
Honka
22:30
FNL - Russia
Shinnik
Shinnik
VS
Chertanovo
Chertanovo
23:00
Europa League - Europe
Apollon
Apollon
VS
Lech Poznań
Lech Poznań
23:00
Coppa Italia - Italy
Juve Stabia
Juve Stabia
VS
Tritium
Tritium
23:00
Coppa Italia - Italy
Renate
Renate
VS
Avellino
Avellino
23:00
Premier League - Ukraine
Rukh Vynnyky
Rukh Vynnyky
VS
Shakhtar Donetsk
Shakhtar Donetsk
23:00
Cyprus Cup - Cyprus
Aris
Aris
VS
Ethnikos Achna
Ethnikos Achna
23:00
Cyprus Cup - Cyprus
Olympiakos
Olympiakos
VS
Xylotympou
Xylotympou
23:00
Cyprus Cup - Cyprus
Kouris Erimi
Kouris Erimi
VS
AEK Larnaca
AEK Larnaca
23:00
Cyprus Cup - Cyprus
Ermis
Ermis
VS
Akritas
Akritas
23:00
Meistriliiga - Estonia
Tammeka
Tammeka
VS
Nõmme Kalju
Nõmme Kalju
23:00
Meistriliiga - Estonia
Flora
Flora
VS
Legion
Legion
23:00
National Division - Moldova
Zimbru
Zimbru
VS
Speranţa Nisporeni
Speranţa Nisporeni
23:00
FNL - Russia
Spartak Vladikavkaz
Spartak Vladikavkaz
VS
Spartak Moskva II
Spartak Moskva II
23:00
FNL - Russia
Fakel
Fakel
VS
Tom' Tomsk
Tom' Tomsk
23:00
FNL - Russia
Veles
Veles
VS
SKA Khabarovsk
SKA Khabarovsk
23:00
Russian Cup - Russia
Dinamo Stavropol'
Dinamo Stavropol'
VS
Rotor Volgograd
Rotor Volgograd
23:00
2. Liga - Slovakia
Poprad
Poprad
VS
Podbrezová
Podbrezová
23:00
Primera Division - Peru
Alianza Universidad
Alianza Universidad
VS
Real Garcilaso
Real Garcilaso
23:00
Macedonian Cup - Macedonia FYR
Pehchevo
Pehchevo
VS
Skopje
Skopje
23:00
Liga Revelacao U23 - Portugal
Sporting Braga U23
Sporting Braga U23
VS
Famalicão U23
Famalicão U23
23:30
Coppa Italia - Italy
FeralpiSalò
FeralpiSalò
VS
Pineto
Pineto
23:30
Coppa Italia - Italy
Potenza Calcio
Potenza Calcio
VS
Triestina
Triestina
23:30
FNL - Russia
Torpedo Moskva
Torpedo Moskva
VS
Olimpiyets
Olimpiyets
23:30
Primera B - Chile
Ñublense
Ñublense
VS
Puerto Montt
Puerto Montt
23:30
Premier League - Jordan
Al Wihdat
Al Wihdat
VS
Sahab
Sahab
 
Thứ năm, 24/09
 
00:00
Coppa Italia - Italy
Catania
Catania
VS
San Nicolò
San Nicolò
00:00
Coppa Italia - Italy
Calcio Padova
Calcio Padova
VS
Breno
Breno
00:00
Regionalliga: Nord - Germany
Eintracht Norderstedt
Eintracht Norderstedt
VS
Hamburger SV II
Hamburger SV II
00:00
Regionalliga: Nord - Germany
Altona 93
Altona 93
VS
Holstein Kiel II
Holstein Kiel II
00:00
Regionalliga: Nord - Germany
Oberneuland
Oberneuland
VS
Wolfsburg II
Wolfsburg II
00:00
Landspokal Cup - Denmark
FA 2000
FA 2000
VS
HB Køge
HB Køge
00:00
Meistaradeildin - Faroe Islands
Víkingur
Víkingur
VS
AB
AB
00:00
FNL - Russia
Baltika
Baltika
VS
Chayka
Chayka
00:30
Regionalliga: Nord - Germany
Weiche Flensburg
Weiche Flensburg
VS
Drochtersen / Assel
Drochtersen / Assel
00:30
Belgian Cup - Belgium
Olympic Charleroi
Olympic Charleroi
VS
Lierse Kempenzonen
Lierse Kempenzonen
00:30
Segunda Liga - Portugal
Penafiel
Penafiel
VS
Vilafranquense
Vilafranquense
01:00
Coppa Italia - Italy
Alessandria
Alessandria
VS
Sambenedettese
Sambenedettese
01:00
Coppa Italia - Italy
Monopoli
Monopoli
VS
Modena
Modena
01:00
Carabao Cup - England
Fulham
Fulham
VS
Sheffield Wednesday
Sheffield Wednesday
01:00
Carabao Cup - England
Preston North End
Preston North End
VS
Brighton & Hove Albion
Brighton & Hove Albion
01:00
Carabao Cup - England
Millwall
Millwall
VS
Burnley
Burnley
01:00
Carabao Cup - England
Stoke City
Stoke City
VS
Gillingham
Gillingham
01:00
Meistaradeildin - Faroe Islands
EB / Streymur
EB / Streymur
VS
HB
HB
01:00
Meistaradeildin - Faroe Islands
Skála
Skála
VS
ÍF
ÍF
01:00
Primera B - Chile
Magallanes
Magallanes
VS
Rangers
Rangers
01:00
Premier League - Egypt
Masr
Masr
VS
Al Ahly
Al Ahly
01:00
AFC Champions League - Asia
Al Hilal
Al Hilal
VS
Shabab Al Ahli Dubai
Shabab Al Ahli Dubai
01:00
AFC Champions League - Asia
Padideh Khorasan
Padideh Khorasan
VS
Pakhtakor
Pakhtakor
01:00
Brasileiro U20 - Brazil
Botafogo U20
Botafogo U20
VS
Atletico-MG U20
Atletico-MG U20
01:00
Brasileiro U20 - Brazil
Corinthians U20
Corinthians U20
VS
Gremio U20
Gremio U20
01:00
Brasileiro U20 - Brazil
Cruzeiro U20
Cruzeiro U20
VS
Vasco U20
Vasco U20
01:00
Brasileiro U20 - Brazil
Fluminense U20
Fluminense U20
VS
Bahia U20
Bahia U20
01:00
Brasileiro U20 - Brazil
Goias U20
Goias U20
VS
Palmeiras U20
Palmeiras U20
01:00
Brasileiro U20 - Brazil
Sport Recife U20
Sport Recife U20
VS
Chapecoense-SC U20
Chapecoense-SC U20
01:00
Brasileiro U20 - Brazil
Vitoria U20
Vitoria U20
VS
Santos U20
Santos U20
01:00
1.Liga Classic - Switzerland
Bassecourt
Bassecourt
VS
Solothurn
Solothurn
01:00
1.Liga Classic - Switzerland
Muttenz
Muttenz
VS
Langenthal
Langenthal
01:00
1.Liga Promotion - Switzerland
Köniz
Köniz
VS
Münsingen
Münsingen
01:00
Carioca U20 - Brazil
Volta Redonda U20
Volta Redonda U20
VS
Cabofriense U20
Cabofriense U20
01:00
Carioca U20 - Brazil
Resende U20
Resende U20
VS
Americano U20
Americano U20
01:00
Carioca U20 - Brazil
Friburguense U20
Friburguense U20
VS
Bangu U20
Bangu U20
01:00
Brasileiro Women - Brazil
São Paulo W
São Paulo W
VS
Audax
Audax
01:00
Brasileiro Women - Brazil
Minas ICESP
Minas ICESP
VS
São José
São José
01:45
FA Cup - England
Worcester City
Worcester City
VS
Stafford Rangers
Stafford Rangers
01:45
FA Cup - England
Grays Athletic
Grays Athletic
VS
Potton United
Potton United
01:45
FA Cup - England
Mole Valley SCR
Mole Valley SCR
VS
Metropolitan Police FC
Metropolitan Police FC
01:45
FA Cup - England
Wingate & Finchley
Wingate & Finchley
VS
Folkestone Invicta
Folkestone Invicta
01:45
FA Cup - England
Cray Wanderers
Cray Wanderers
VS
Fisher
Fisher
01:45
FA Cup - England
Cray Valley (PM)
Cray Valley (PM)
VS
Burgess Hill Town
Burgess Hill Town
01:45
FA Cup - England
Tavistock
Tavistock
VS
Gosport Borough
Gosport Borough
01:45
FA Cup - England
Kidlington
Kidlington
VS
Salisbury
Salisbury
01:45
FA Cup - England
Larkhall Athletic
Larkhall Athletic
VS
Bitton AFC
Bitton AFC
01:45
FA Cup - England
Tiverton Town
Tiverton Town
VS
Bideford
Bideford
01:45
FA Cup - England
Highworth Town
Highworth Town
VS
Melksham Town
Melksham Town
01:45
Carabao Cup - England
Morecambe
Morecambe
VS
Newcastle United
Newcastle United
01:45
Carabao Cup - England
Fleetwood Town
Fleetwood Town
VS
Everton
Everton
01:45
Carabao Cup - England
Leicester City
Leicester City
VS
Arsenal
Arsenal
01:45
Carabao Cup - England
Chelsea
Chelsea
VS
Barnsley
Barnsley
02:00
Champions League - Europe
Gent
Gent
VS
Dynamo Kyiv
Dynamo Kyiv
02:00
Champions League - Europe
Molde
Molde
VS
Ferencváros
Ferencváros
02:00
Champions League - Europe
Olympiakos Piraeus
Olympiakos Piraeus
VS
Omonia Nicosia
Omonia Nicosia
02:00
Segunda Liga - Portugal
Leixões
Leixões
VS
Mafra
Mafra
02:00
Primera B - Chile
San Luis
San Luis
VS
Deportes Santa Cruz
Deportes Santa Cruz
02:00
Primera B - Chile
Santiago Morning
Santiago Morning
VS
Deportes Valdivia
Deportes Valdivia
02:00
Segunda División - Chile
Iberia
Iberia
VS
Recoleta
Recoleta

Trandau.tv - trực tiếp bóng đá hôm nay bản đẹp

Lý do nên xem trực tiếp bóng đá tại Trandau.tv?

Theo dõi những màn chạy đua gay gắt, chuộc trám trán cân sức giữa các đội thi đấu chính là điều tuyệt vời đối với những người đam mê bóng đá. Vậy nên Trandau.tv ra đời để thỏa mãn nhiều hơn nhu cầu của người hâm mộ, trở thành địa chỉ xem trực tiếp bóng đá nhanh chóng, không giật lag, chất lượng hình ảnh full HD,...

Kênh Xem trực tiếp bóng đá hay nhất

Sự ra đời của Trandau.tv

Chất lượng - nhanh chóng - đầy đủ là tiêu chí mà Trandau.tv hướng đến để phục vụ tối đa nhu cầu của fan thể thao vua. Website sẽ cập nhật và phát sóng những màn đối đầu hấp dẫn nhất hành tinh từ các giải đấu phạm vi trong nước cho đến quốc tế như cúp C1 châu Âu, Ngoại Hạng Anh… Ngoài ra, nó còn cung cấp thêm về diễn biến trận đấu, kết quả thi đấu, tỷ số,... để người hâm mộ cập nhật thêm. 

Đảm bảo rằng sự ra đời của website này mang đến cho người hâm mộ phút giây thư giãn thoải mái, hòa cùng không khí sôi động của các giải đấu. Đặc biệt, chất lượng hình ảnh full HD, đường truyền ổn định, mang đến cảm giác như đang trải nghiệm theo dõi trận tiếp tại khán đài cực kỳ thú vị. 

Những ưu điểm nổi bật khi xem trực tiếp bóng đá tại Trandau.tv

Khi xem trực tiếp tại Trandau.tv bạn không còn bị những sự cố làm phiền vì trang web hội tụ những điểm nổi bật sau đây:

Đường truyền ổn định

Trandau.tv áp dụng công nghệ phát đường truyền hiện đại, đảm bảo toàn bộ trận đấu diễn ra với hình ảnh sắc nét, không có hiện tượng giật lag hay bị gián đoạn khi xem. 

Hệ thống máy chủ chuẩn, công nghệ thu hình tuyệt đỉnh cho tốc độ đường truyền ổn định, không bị mờ nhạt hình ảnh. Đồng thời, video xem mượt mà, giảm thiểu tối đa tình trạng sai lệch về âm thanh và hình ảnh. 

Hỗ trợ bình luận tiếng Việt, chất lượng full HD

Còn gì tuyệt vời hơn khi trải nghiệm cuộc đối kháng chất lượng Full HD. Trandau.tv mang đến cho bạn các trận bóng đá trực tiếp hình ảnh miễn chê. 

Hỗ trợ bình luận tiếng Việt, giúp bạn thoải mái và hiểu hơn về trận cầu đỉnh cao. 

Có thể xem trực tiếp bóng đá trên điện thoại thông minh

Không cần phải có Smart TV hay truyền hình K+ vì với website này bạn hoàn toàn có thể theo dõi bóng đá qua điện thoại thông minh. Yêu cầu để xem được là smartphone có kết nối internet. 

Cập nhật đầy đủ các trận bóng đá và thông tin

Tất cả các trận bóng đá thuộc giải ngoại hạng Anh, cúp C1 Châu Âu, C2… Cho nên fan yêu thích đội nào đều có thể tận mắt chứng kiến những cuộc chạm trán nảy lửa, cổ vũ nhiệt tình tinh thần thi đấu cho câu lạc bộ mà mình hâm mộ. 

Trandau.tv cập nhật nhanh chóng, chính xác thông tin về các trận đấu. Tại mục này người hâm mộ sẽ nắm rõ tên đội hình, trọng tài, giải đấu, huấn luyện viên...

Giao diện thân thiện, chứa rất ít quảng cáo

Quảng cáo chèn vào khi các đội đang thi đấu gây ra nhiều bất tiện cho người theo dõi. Vì thế, Trandau.tv chỉ chèn quảng cáo vào lúc các cầu thủ giải lao. Trải nghiệm tại web bạn sẽ có được cuộc vui trọn vẹn và cảm xúc không bị ảnh hưởng. 

Giao diện web sắp xếp một cách khoa học, chứa đầy đủ các mục thông tin cần có. Vì thế người dùng dễ dàng thao tác, theo dõi đầy đủ tất cả các trận bóng hoàn toàn miễn phí chỉ với click chuột. 

Tổng hợp các kênh phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay

Bóng đá là môn thể thao có lượng fan hâm mộ lớn nhất trên thế giới. Những trận cầu kinh điển đến từ các giải đấu lớn như Cúp C1 châu Âu, Ngoại Hạng Anh, Euro, World Cup, U23 châu Á… chưa bao giờ hết “hot” đối với người đam mê bóng đá. Một số kênh phát sóng bóng đá trực tuyến là:

  • Truyền hình VTV;

  • K+;

  • Vietnamnet.vn;

  • Thethao247.vn

  • Banthang.tv;

  • Tructiepbongda.vip;

  • vaoroi.tv;

  • ibongda.pro;

  • thevangtv.com;

  • bongda24h.vn;

  • 24h.com.vn;

  • dabong.net;

Trandau.tv trang xem bóng đá không quảng cáo

Bóng đá luôn được người hâm mộ ưu ái dành sự quan tâm đặc biệt. Việc theo dõi những cuộc chạm trán nảy lửa, gay cấn trực tiếp tại sân vận động là điều mà bất kỳ ai cũng mong muốn trải nghiệm. Thế nhưng điều này vẫn còn là khó khăn với nhiều người, thay vào đó họ lựa chọn hình thức xem bóng đá trực tuyến. 

Trang web phát sóng bóng đá trực tuyến với chất lượng cao. Video bóng đá liên tục được cập nhật, với hệ thống hình ảnh và âm thanh chuẩn, sống động mang đến phút giây giải trí thoải mái. Điều đặc biệt là Trandau.tv phát video không chứa quảng cáo, xem trực tuyến ổn định, không giới hạn tốc độ đường truyền.

Giao diện thân thiện, người dùng sử dụng dễ dàng, theo dõi bóng đá trực tuyến hấp dẫn, đạt chất lượng cao. Tại trang chủ website, một danh sách về lịch thi đấu, thời gian, tên đội bóng, giải đấu… giúp người dùng cập nhật thông tin chuẩn xác. Nhấp chuột vào nút xem là bạn đã có thể theo dõi được đội bóng yêu thích thi đấu. 

Nhằm thỏa mãn đam mê của người hâm mộ nước ta, chúng tôi còn cung cấp nhiều video thể thao vua đa dạng giải đấu, theo dõi miễn phí, chất lượng siêu đỉnh:

  • Premier League - giải ngoại hạng Anh;

  • UEFA Champions League - Cúp C1 châu Âu;

  • Giải bóng thi đấu trong phạm vi từng quốc gia;

  • Các giải đội tuyển quốc gia Việt Nam tham gia;

  • Giải thi đấu khu vực châu Á

Trực tiếp bóng đá Chất Lượng HD

  •  

    Trong trường hợp bạn không có thời gian xem hay bị bỏ lỡ trận thi đấu trực tiếp hay

    Bạn không cần quá lo lắng vì website cung cấp thêm mục tin tức với nội dung phong phú và đầy đủ nhất về trận đấu, các nhận định chuyên gia, thông tin bên lề… liên tục cập nhật 24h. Vì thế, bạn vừa có thể nắm bắt cụ thể được nội dung trận đấu đã bỏ lỡ vừa tích lũy thêm được nhiều kiến thức hay và thú vị về bóng đá. 

    Trên đây là những chia sẻ về website xem bóng đá trực tuyến Trandau.tv. Hi vọng bạn sẽ có những phút giây thư giãn, hòa nhịp với bóng đá trực tiếp cùng Trandau.tv trực tiếp bóng đá nhé!